Kết quả 1 đến 5 của 5
    konnit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Bác sĩ tư vấn giúp em về bệnh của vùng kín!

Bác sĩ ơi em đang lo lắng lắm. Trước và sau ngày hành kinh 1 tuần em bị ra máu màu sậm như màu nâu. Mỗi ngày ra một ít nhưng đã hơn 2 tuần rồi. Và vẫn ko có kinh. Vùng kín thì chỉ hơi ngứa 1 chút xíu thôi à. Khí hư hoàn toàn ko có mùi hôi khó chịu. Em vệ sinh rất kỹ lưỡng nên em nghĩ ko bik làm sao. Vì em nghe nói là nếu bị viêm thì khí hư sẽ có mùi khó chịu và là do người ta ko vệ sinh kỹ. Em sợ lắm. Cũng ko dám đến Bác sĩ vì từ nhỏ em mắc chứng bệnh sợ bác sĩ, gặp bác sĩ hay đến BV là khó chịu, khó thở. chỉ đến BV khi cấp cứu thôi. Em mong bác sĩ giúp em với! Em cảm ơn bác sĩ nhiều lắm ạ!!

thunhua Đang Ngoại tuyến Banned

Trích dẫn Gửi bởi konnit Xem bài viết
    Bác sĩ ơi em đang lo lắng lắm. Trước và sau ngày hành kinh 1 tuần em bị ra máu màu sậm như màu nâu. Mỗi ngày ra một ít nhưng đã hơn 2 tuần rồi. Và vẫn ko có kinh. Vùng kín thì chỉ hơi ngứa 1 chút xíu thôi à.
    Bạn chịu khó đi khám chuyên khoa phụ sản để xem có gì bất thường không, máu ra dây dưa hơn 2 tuần là triệu chứng Rong kinh.
    Sau khi có kết quả rồi, bạn nên tham khảo thêm ở đây nhé.
    http://vn.360plus.yahoo.com/thu_ksh/article?mid=1

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

2 tuần trôi qua rồi tình hình konnit có khá hơn chưa nhỉ

konnit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

konnit đã bình thường trở lại rồi. cảm ơn Loire ạ! tự nhiên hết à chứ em đâu dám tới phòng khám hix.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

sao cũng được, chúc mừng bạn nhé, mà nhớ là không được chủ quan nhé, không phải bệnh nào cũng tự hết được