Kết quả 1 đến 6 của 6
    BeeVũ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ tư vấn gấp, em chân thành cảm ơn!!!

Bạn gái em tháng trước có kinh vào ngày 5/6/2014, trong thời gian đó trở đi em và bạn gái chỉ quan hệ bằng miệng. 1 hôm em và bạn gái âu yếm nhau(thế 69) thì em xuất tinh, mạnh nhất là trúng vào miệng và tóc, kế tới là vào bụng vì bạn gái em nhổm dậy, không biết có rơi tới AĐ không.
    hôm 29/6/2014 đến 3/7/2014, bạn gái em có triệu chứng dễ nóng giận, đau bụng dưới, ngực căng đau ở đầu ti, mệt mõi, đi ra nắng về nhà thì người cực nóng như sốt cao
    mấy bữa nay bạn gái em nói bụng bị phình to và cứng, dù sáng tới trưa không ăn gì, mặc quần không phải đeo dây nịch, bạn gái em có ra tiệm thuốc vài ngày trước thì người ta kê thuốc cho là bị Kiết Lỵ
    hôm nay 4/7/2014, bạn gái e nói bị đau bụng trên lẫn dưới 1 chút... như vậy liệu bạn gái em có thai hay chỉ là bệnh lý ạ?
    bác sĩ giải đáp giúp em, em cảm ơn rất nhiều
    Lần sửa cuối bởi BeeVũ, ngày 04-07-2014 lúc 12:30 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi BeeVũ Xem bài viết
    Bạn gái em tháng trước có kinh vào ngày 5/6/2014, trong thời gian đó trở đi em và bạn gái chỉ quan hệ bằng miệng. 1 hôm em và bạn gái âu yếm nhau(thế 69) thì em xuất tinh, mạnh nhất là trúng vào miệng và tóc, kế tới là vào bụng vì bạn gái em nhổm dậy, không biết có rơi tới AĐ không.
    hôm 29/6/2014 đến 3/7/2014, bạn gái em có triệu chứng dễ nóng giận, đau bụng dưới, ngực căng đau ở đầu ti, mệt mõi, đi ra nắng về nhà thì người cực nóng như sốt cao
    mấy bữa nay bạn gái em nói bụng bị phình to và cứng, dù sáng tới trưa không ăn gì, mặc quần không phải đeo dây nịch, bạn gái em có ra tiệm thuốc vài ngày trước thì người ta kê thuốc cho là bị Kiết Lỵ
    hôm nay 4/7/2014, bạn gái e nói bị đau bụng trên lẫn dưới 1 chút... như vậy liệu bạn gái em có thai hay chỉ là bệnh lý ạ?
    bác sĩ giải đáp giúp em, em cảm ơn rất nhiều
    Như vậy chưa gọi là quan hệ để dẫn đến có thai được. Có thể bạn gái không khỏe thôi chứ không phải mang thai đâu bạn !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Như vậy chưa gọi là quan hệ để dẫn đến có thai được. Có thể bạn gái không khỏe thôi chứ không phải mang thai đâu bạn !
    bác sĩ cho em hỏi, mỗi lần gần nhau, bạn gái em ra dâm thủy là về cảm thấy đau bụng, hồi đó có quan hệ và giờ đưa ngón tay vào, dù có dâm thủy ra nhưng bạn gái em vẫn rất đau rát
    bụng thì có cảm giác như ứ nước, lúc quan hệ miệng... xong xuôi hết mãi 3p 4p sau bạn gái em ra dâm thủy tiếp dù chưa đã kết thúc cuộc vui
    vậy bạn gái em bị bệnh gì thưa bác sĩ?

bác sĩ cho em hỏi, mỗi lần gần nhau, bạn gái em ra dâm thủy là về cảm thấy đau bụng, hồi đó có quan hệ và giờ đưa ngón tay vào, dù có dâm thủy ra nhưng bạn gái em vẫn rất đau rát
    bụng thì có cảm giác như ứ nước, lúc quan hệ miệng... xong xuôi hết mãi 3p 4p sau bạn gái em ra dâm thủy tiếp dù chưa đã kết thúc cuộc vui
    vậy bạn gái em bị bệnh gì thưa bác sĩ?
    Cái đó không phải là bệnh đâu bạn. Khi quan hệ, do sự kích thích làm tử cung co bóp nên dễ có cảm giác như là đau bụng thôi, hầu như chỉ là thoáng qua !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Cái đó không phải là bệnh đâu bạn. Khi quan hệ, do sự kích thích làm tử cung co bóp nên dễ có cảm giác như là đau bụng thôi, hầu như chỉ là thoáng qua !
    bạn gái em đã có kinh lại, cảm ơn bác sĩ lắm

bạn gái em đã có kinh lại, cảm ơn bác sĩ lắm
    Lần sau cẩn thận nhé bạn !

Các Chủ đề tương tự

1. Hà Nội: Sản phụ tử vong vì bác sĩ không mổ lấy thai lưu?
    Bởi Hướng dương trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-11-2013, 09:15 PM
  2. Liệu đã có thai hay chưa ạ? Mong bác sĩ giúp em với !
    Bởi kukuthoan trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-07-2012, 10:15 AM
  3. Bác sĩ ơi! Bạn gái em có thai hk?
    Bởi stephen trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2012, 11:25 AM
  4. có thai hay chỉ là trê kinh, thưa bác sĩ trả lời giúp e ạz?
    Bởi hanle_92 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 13-03-2012, 11:51 PM