Bình chọn: Em có em bé không ạ

Lưu ý rằng đây là Bình chọn công cộng: Thành viên khác có thể nhìn thấy lựa chọn của bạn.

Kết quả 1 đến 12 của 12
    vjtng0_thisa0 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bác sĩ ơi cho em hỏi với

E đã QHTD nhưg khi q.hệ sog 1 lúc lâu sau lại thấy ra máu như kiểu bị hành kinh í nhưg mà k thấy đau hay cảm giác gì cả , nhưng mà nó chỉ có 1 vài giọt nhỏ2 thôi chứ k phải hành kinh. Mầu cũg đen2 đỏ2 .Mỗi lần Qh thì ny e mỗi khi ra tinh thì lại rút ra , bọn e chả sử dụg biện pháp tránh thai nào cả .E chỉ sợ nh lần quá tinh lại dính vào thì gở . E thấy lo2 vì sợ bị có em bé . E phải lsao ạ . Đó là hiện tượg gì ạ , sắp đến kì hay là có em bé . E lo quá

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

giờ bạn nên chờ đến ngày hành kinh, nếu trễ kinh thì nên dùng que gấp, chứ quan hệ ko an toàn thế này rất dễ có thai

kunkon_92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

nvay de co thai lam ban ak.xuat tinh ngoai cung la 1 trong nhung bien phap tranh thai nhung ti le thanh cong ko cao

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bởi vậy tốt nhất là hai bạn nên dùng bcs chứ cứ như thế này thì

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi vjtng0_thisa0 Xem bài viết
    E đã QHTD nhưg khi q.hệ sog 1 lúc lâu sau lại thấy ra máu như kiểu bị hành kinh í nhưg mà k thấy đau hay cảm giác gì cả , nhưng mà nó chỉ có 1 vài giọt nhỏ2 thôi chứ k phải hành kinh. Mầu cũg đen2 đỏ2 .Mỗi lần Qh thì ny e mỗi khi ra tinh thì lại rút ra , bọn e chả sử dụg biện pháp tránh thai nào cả .E chỉ sợ nh lần quá tinh lại dính vào thì gở . E thấy lo2 vì sợ bị có em bé . E phải lsao ạ . Đó là hiện tượg gì ạ , sắp đến kì hay là có em bé . E lo quá
    Xem chừng bạn có vết trầy xước gì đó nên qh mới ra ít máu như thế. Bạn nên đi khám xem sao, môi trường trầy xước như thế dễ tạo điều kiện cho viêm nhiễm lắm. Còn việc có thai hay không thì xem bạn đã trễ kinh chưa rồi thử que nhé ! Xuất tinh ngoài âm đạo là 1 biện pháp tránh thai nhưng không an toàn lắm đâu !

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn thử que đi nhen, mà cho dù kết quả thử que như thế nào cũng nên đi khám phụ khoa 1 lần nha bạn.

ngayxaxua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn đi khám phụ khoa sớm nhen.

cheryl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Ôi, các bạn gan quá vậy, sao không dùng BCS đi cho an toàn. Lỡ rồi, đi khám đi bạn ơi !

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Nếu trễ kinh rồi thì thử que trước cho chắc đi nha em, có gì thì đi khám sớm, mỗi lần qh lại ra máu là bất thường rồi đó !

vjtng0_thisa0 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nhưng mà v k thấy có triệu chứng gì của việc có thai ạ, k ốm nghén k gì gì cả . E chỉ nghĩ là kinh bình thương thôi vì khi k qh nó vẫn ra mà x_x e cũg lo lắm vì e đag còn bé =((

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

ko phải ai cũng nghén...có khi nghén ở 2 3 tháng sau...bạn thử we đi...sao mà gan wá vậy

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi vjtng0_thisa0 Xem bài viết
    Nhưng mà v k thấy có triệu chứng gì của việc có thai ạ, k ốm nghén k gì gì cả . E chỉ nghĩ là kinh bình thương thôi vì khi k qh nó vẫn ra mà x_x e cũg lo lắm vì e đag còn bé =((
    Đúng là có thai thì thường ốm nghén vào 3 tháng đầu, tuy nhiên không phải ai cũng ốm nghén đâu nha em, cơ địa mỗi người mỗi khác, ngay cả lần mang thai đầu với lần thứ 2 cũng khác nhau nữa đấy chứ ! Em lo lắng thì nên thử que khi trễ kinh và tốt nhất là đi khám phụ khoa 1 lần. Nhớ phòng tránh an toàn bằng bcs để không có gì đáng tiếc nhé !