Kết quả 1 đến 4 của 4
    haimy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Post bác sỹ cho e hòi, tư vấn giúp em.

con gái làm chuyện đó nhiều lã chổ đó thâm đen, hay chỉ dùng tay đụng chạm là chổ đó cũng thâm đen.. và làm sao để biết bi mất do quan hệ hay bi mất do tai nạn....ví em thấy bạn gái em khi cho vào rất là dễ không như người lấn đầu làm chuyện đó..mà nếu lam sao để kiểm tra ha.. bác sỹ.....mọi người giúp em..

futuredoctor Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi haimy Xem bài viết
    con gái làm chuyện đó nhiều lã chổ đó thâm đen, hay chỉ dùng tay đụng chạm là chổ đó cũng thâm đen.. và làm sao để biết bi mất do quan hệ hay bi mất do tai nạn....ví em thấy bạn gái em khi cho vào rất là dễ không như người lấn đầu làm chuyện đó..mà nếu lam sao để kiểm tra ha.. bác sỹ.....mọi người giúp em..
    Chuyện vùng kín thâm đen ko thể xác định là người con gái có quan hệ hay chưa mà còn do cơ địa mỗi người...Có nhiều bạn nữ chưa làm chuyện đó bao giờ cũng có vùng kín thâm đen...Có người từng làm chuyện đó nhiều lần mà vẫn còn hồng hào.Để biết "còn" hay "mất" thì phải đến phòng khám kiểm tra thì mới rõ đc...Thường "mất" do tai nạn thì màng trinh ko bị bào mòn nhiều...còn quan hệ thì màng trinh sẽ bị rách rõ rệt hơn..Nhưng cũng có người sinh ra đã ko có màng trinh.Nhưng cũng có người đã quan hệ nhiều lần mà màng trinh vẫn ko rách do có độ đàn hồi tốt.Nhưng bạn đã cho vào của bạn gái rồi thì ko thể đi khám để biết trước khi quan hệ với bạn thì bạn ấy còn hay mất đc...Mình nói điều này...Nếu thật lòng yên bạn gái thì đừng lo nghĩ đến chuyện đó nữa...Hãy xem nhân phẩm,tích cách của cô ấy thường ngày thế nào...Đã yêu thì hãy tin tưởng nhau..."Cái màng" ấy chẳng là gì cả...ko khẳng định đc gì bạn nhé!!!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

BẠn ở trên nói đúng rồi đấy. Việc kiểm tra còn mất thì phải từ khi chưa quan hệ. Bạn đã quan hệ với bạn gái đó rồi thì nên tin tưởng, thương yêu và đừng nghi hoặc những chuyện như thế nữa !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Chữ trinh tiết bao gồm 2 chữ lận bạn ah, quan trọng vẫn là chữ tiết tức là phẩm hạnh của người phụ nữ đó!