Kết quả 1 đến 2 của 2
  1. #1
    ThuHuyenTH Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    Jul 2014
    Bài viết
    1

    Mặc định bác sĩ tư vấn giúp em với ạ

    thưa bác sĩ.khoảng ngày mùng 3 tháng trước (3/6) thì là ngày em hết kinh ạ.sau đó 2 ngày em và bạn trai có quan hệ,nhưng sau đó đã có dùng thuốc TTKC ạ.đến nay ngày 30/7 em thấy mình vẫn có kinh đều đặn.nhưng đều em thấy lạ là lần này kinh lại có mầu khác.trông có màu nâu đen và có kèm theo có các cục bé bé màu nâu trông như các hạt.có rất nhiều những các hạt giống như thế.các tháng trước đây em cũng có nhưng là rất ít.bác sĩ cho em hỏi như thế là em bị sao ạ.cám ơn bác sĩ ạ !

  2. #2
    Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator
    Ngày tham gia
    Jun 2011
    Bài viết
    30,401

    Mặc định

    Trích dẫn Gửi bởi ThuHuyenTH Xem bài viết
    thưa bác sĩ.khoảng ngày mùng 3 tháng trước (3/6) thì là ngày em hết kinh ạ.sau đó 2 ngày em và bạn trai có quan hệ,nhưng sau đó đã có dùng thuốc TTKC ạ.đến nay ngày 30/7 em thấy mình vẫn có kinh đều đặn.nhưng đều em thấy lạ là lần này kinh lại có mầu khác.trông có màu nâu đen và có kèm theo có các cục bé bé màu nâu trông như các hạt.có rất nhiều những các hạt giống như thế.các tháng trước đây em cũng có nhưng là rất ít.bác sĩ cho em hỏi như thế là em bị sao ạ.cám ơn bác sĩ ạ !
    Có thể đó là do ảnh hưởng của thuốc. Tuy nhiên khi có ra máu với tính chất khác thường nghi ngờ thì bạn có thể dùng que thử để loại trừ tình trạng có thai !

 

 

Quyền viết bài

  • Bạn Không thể gửi Chủ đề mới
  • Bạn Không thể Gửi trả lời
  • Bạn Không thể Gửi file đính kèm
  • Bạn Không thể Sửa bài viết của mình
  •