Kết quả 1 đến 4 của 4
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Bác sĩ tư vấn dùm em về hạch bẹn !

candykutecandy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ tư vấn dùm em về hạch bẹn !

Em là nữ năm nay 22t ! tháng trước em có nổi hạch 1 bên bẹn phải ! lúc nỏi hơi đau, đi đứng cọ vào thì đau ! nhưng vài ngày hạch cứng và không đau nữa và vài hôm sau lặn mất và có vết thâm giờ thì vết thâm cũng mờ hết rồi. Lúc trước khoảng vài năm thì em cũng nổi bên trái nhưng không đau, và cũng lặn mất ! vậy em có bị bệnh gì không bác sĩ. Em thì thường xuyên ăn đồ chiên xào nhiều, em nghĩ do cơ địa. Ngoài biểu hiện nổi hạch trên thì cơ thể em không bị gì hết." Và em cũng cám ơn các bác sĩ vì diễn đàn này rất hay.
    Lần sửa cuối bởi candykutecandy, ngày 17-06-2014 lúc 07:05 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi candykutecandy Xem bài viết
    Em là nữ năm nay 22t ! tháng trước em có nổi hạch 1 bên bẹn phải ! lúc nỏi hơi đau, đi đứng cọ vào thì đau ! nhưng vài ngày hạch cứng và không đau nữa và vài hôm sau lặn mất và có vết thâm giờ thì vết thâm cũng mờ hết rồi. Lúc trước khoảng vài năm thì em cũng nổi bên trái nhưng không đau, và cũng lặn mất ! vậy em có bị bệnh gì không bác sĩ. Em thì thường xuyên ăn đồ chiên xào nhiều, em nghĩ do cơ địa. Ngoài biểu hiện nổi hạch trên thì cơ thể em không bị gì hết." Và em cũng cám ơn các bác sĩ vì diễn đàn này rất hay.
    Nếu hạch chỉ nổi một thời gian ngắn rồi tự hết thì bạn cũng không cần quá lo, đó có thể là hạch viêm thông thường thôi !
    candykutecandy likes this.

candykutecandy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Nếu hạch chỉ nổi một thời gian ngắn rồi tự hết thì bạn cũng không cần quá lo, đó có thể là hạch viêm thông thường thôi !
    Em Cám ơn BS nhiều. ! giờ e bớt lo rồi.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi candykutecandy Xem bài viết
    Em Cám ơn BS nhiều. ! giờ e bớt lo rồi.
    Không có gì, chúc bạn vui khỏe !