Kết quả 1 đến 13 của 13
    tranthithutrang12345 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Bác sĩ Thiên Hương giúp e với, e lo lắng quá

Tháng nào kinh nguyệt của e cũng trễ 2 ngày. Vòng kinh của e như sau: 19/3, 22/4, 25/5, 27/6. Tháng này e quan hệ ko an toàn vào ngày 26,27/7 2 ngày này qh ko có xuất tinh, ngày 28/7 thì có xuất tinh trong. E lo lắng qá, sợ mang thai ngoài ý muốn ạ. E có cần uống thuốc ttkc ko ạ? E quan hệ lúc 15h, bây giờ uống có kịp ko? E cảm ơn.

BS Thiên Địa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi tranthithutrang12345 Xem bài viết
    Tháng nào kinh nguyệt của e cũng trễ 2 ngày. Vòng kinh của e như sau: 19/3, 22/4, 25/5, 27/6. Tháng này e quan hệ ko an toàn vào ngày 26,27/7 2 ngày này qh ko có xuất tinh, ngày 28/7 thì có xuất tinh trong. E lo lắng qá, sợ mang thai ngoài ý muốn ạ. E có cần uống thuốc ttkc ko ạ? E quan hệ lúc 15h, bây giờ uống có kịp ko? E cảm ơn.
    tranthithutrang12345! Mọi người thì bình thường mà em, máy móc phụ kiện thế nào mà cứ quan hệ 1 phát là sinh chuyện để suốt ngày đi tìm BS Thiên Hương. Không có BS Thiên Hương, BS Thiên Địa được không?

Trích dẫn Gửi bởi BS Thiên Địa Xem bài viết
    tranthithutrang12345! Mọi người thì bình thường mà em, máy móc phụ kiện thế nào mà cứ quan hệ 1 phát là sinh chuyện để suốt ngày đi tìm BS Thiên Hương. Không có BS Thiên Hương, BS Thiên Địa được không?

Câu này tranthithutrang12345 đăng lên 6,7 lần rồi. Cứ làm như forum là cái trò đùa nhắng nhít, hỏi linh tinh... Xem tất cả các câu hỏi của tranthithutrang12345 thấy quanh đi quẩn lại là toàn về Hành kinh lên xuống, máu đen, máu đỏ, về Quan hệ hôm chặt hôm lỏng, cọ vào chô này thì đau, chỗ kia thì rút ra sớm, chỗ này thì cọ dương vật bên ngoài. Câu hỏi khác thì DV ngứa, hôm to hôm bé, chỗ khác thì Âm đạo phồng. Chỗ khác nữa là Quan hệ lúc 15 h thì có được không V.V... Nghe hài vãi! Thế mà lần nào BS Thiên Hương cũng chịu khó trả lời. Hic!...
    Lần sửa cuối bởi BS Thiên Địa, ngày 29-07-2017 lúc 09:53 AM.

tranthithutrang12345: Lần nào Quan hệ cũng có chuyện. Không có BS Thiên Hương, BS Thiên Địa được không???

tranthithutrang12345 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tranthithutrang12345: Lần nào Quan hệ cũng có chuyện. Không có BS Thiên Hương, BS Thiên Địa được không???
    Có bị điên ko mà nói nhảm vậy? Người ta làm gì kệ họ, có ảnh hưởng đến bạn ko mà xàm vậy. Tôi đag lo lắng và rất cần sự giúp đỡ của BS. Thiên Hương. Làm ơn đi chỗ khác chơi giúp tôi. Bạn cười đùa trên nổi lo của người khác bạn vui lắm à. Thân chào.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Có bị điên ko mà nói nhảm vậy? Người ta làm gì kệ họ, có ảnh hưởng đến bạn ko mà xàm vậy. Tôi đag lo lắng và rất cần sự giúp đỡ của BS. Thiên Hương. Làm ơn đi chỗ khác chơi giúp tôi. Bạn cười đùa trên nổi lo của người khác bạn vui lắm à. Thân chào.
    Bạn chỉ cần up câu hỏi 1 lần thôi, tôi sẽ trả lời hết cho bạn. Tôi không nghĩ nick Bs Thiên Địa kia là bs thật đâu bạn ạ, kệ họ đi. Câu trả lời cho câu hỏi này của bạn đã có trong 1 topic khác, tôi sẽ không nhắc lại nhiều lần để tránh spam, bạn tìm đọc nhé !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Bạn chỉ cần up câu hỏi 1 lần thôi, tôi sẽ trả lời hết cho bạn. Tôi không nghĩ nick Bs Thiên Địa kia là bs thật đâu bạn ạ, kệ họ đi. Câu trả lời cho câu hỏi này của bạn đã có trong 1 topic khác, tôi sẽ không nhắc lại nhiều lần để tránh spam, bạn tìm đọc nhé !
    tranthithutrang12345 hãy nhớ nhé. Up câu hỏi 1 lần thôi. Còn để dành thời gian cho nhiều người khác nữa chứ. Đâu có suốt ngày lẩn quẩn ba cái chuyện quan hệ chọc ra chọc vào không đúng cách, quên bcs, chất nhầy dính, chọc vào 2-3cm...Mất cả vê sinh forum. Cám ơn BS Thiên Hương, cuối cùng thì một số người đã không bị mất quá nhiều thời gian cho cái gọi là tranthithutrang12345 này. Và forrum đỡ bị mất vệ sinh!!!

tranthithutrang12345 hãy nhớ nhé. Up câu hỏi 1 lần thôi. Còn để dành thời gian cho nhiều người khác nữa chứ. Đâu có suốt ngày lẩn quẩn ba cái chuyện quan hệ chọc ra chọc vào không đúng cách, quên bcs, chất nhầy dính, chọc vào 2-3cm...Mất cả vê sinh forum. Cám ơn BS Thiên Hương, cuối cùng thì một số người đã không bị mất quá nhiều thời gian cho cái gọi là tranthithutrang12345 này. Và forrum đỡ bị mất vệ sinh!!!
    Tôi thấy bạn mới là người spam đấy, đừng châm chích người ta nữa bạn ạ, không giúp được thì thôi đừng spam làm loãng forum bạn nhé !

quangvinh01 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bs.ThienHuong cho e hỏi nếu DV có tiết ra tinh dịch mà vô tình trượt qua bên ngoài mép AĐ sau đó khoảng 2-3 phút đi rửa lại bằng nước sạch thì có nguy cơ mang thai k ạ? ( bạn gái vẫn chưa qh bao giờ ) . E cảm ơn bác sĩ ạ !

Tuyên Quang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cứ có phát sinh quan hệ không an toàn là có khả năng có thai. Bạn cứ lưu ý điều này ạ!

Trích dẫn Gửi bởi quangvinh01 Xem bài viết
    Bs.ThienHuong cho e hỏi nếu DV có tiết ra tinh dịch mà vô tình trượt qua bên ngoài mép AĐ sau đó khoảng 2-3 phút đi rửa lại bằng nước sạch thì có nguy cơ mang thai k ạ? ( bạn gái vẫn chưa qh bao giờ ) . E cảm ơn bác sĩ ạ !
    Như vậy thì khả năng mang thai cũng rất thấp bạn ạ !

quangvinh01 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Như vậy thì khả năng mang thai cũng rất thấp bạn ạ !
    Dạ e cảm ơn bác sĩ , kinh nguyệt bạn e cũng k đều , chuyện này xảy ra khoảng hơn 1 tháng rưỡi kể từ ngày có kinh ... bác sĩ cho e hỏi tinh trùng di chuyển từ bên ngoài âm đạo vào đc bên trog mất khoảng bao lâu ạ? với thời gian 4 ,5 phút sau khi chuyện chất nhờn DV thoa vào bên ngoài AD thì đi rửa lại bằng nước sạch liệu có hiệu quả k?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:45 PM