Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: bac si oy giup em!

sieunhan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation bac si oy giup em!

thang truoc ban gai em co kinh vao` ngay 4/5.vao ngay 27/5 bon em co qhtd nhung khong co bien phap tranh thai nao ca nhung luc do e xuat tinh ra ben ngoai..hien nay ban gai e da cham kinh 2 ngay roi..co ay van co cac bieu hien nhu moc mun va dau haj ben nguc,dau bung duoi...co ay nam nay 17 t...bac sy giup em xem co ay da co thai hay la chj la bi cham kinh

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn nên gõ dấu để mọi người tiện theo dõi nhé !

Mình nghĩ chỉ là trễ kinh thôi , 2 bạn quan hệ vào ngày 27/5 tức là ngày an toàn ( nếu kỳ kinh của bạn gái bạn đều , chu kỳ từ 28-30 ngày ) , bạn lại xuất tinh ra bên ngoài nên có thể an tâm .
    Nếu bạn chưa an tâm thì có thể mua ngay quick stick về thử , cho kết quả chính xác rất cao .

Những lần sau các bạn nên xài bao cao su nhé , vừa rẻ , an toàn và tiện lợi

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

+ Bạn gái bạn mới 17 tuổi thôi , việc bạn và bạn ấy quan hệ tuy không ai cấm được nhưng điều đó là hoàn toàn trái với pháp luật đấy, bạn nên cân nhắc về việc tiếp tục quan hệ tình dục nhé, còn về vấn đề bạn đang lo lắng thì bạn kienne đã trả lời rõ ràng rồi đấy .

+ Việc 2 bạn quan hệ tình dục khi chưa có đủ kiến thức về chuyện XXX có thể sẽ dẫn tới hậu quả lớn sau này đấy, nên thận trọng nhé .

+ Thêm 1 vấn đề nữa là lần sau bạn vui lòng sử dụng " tiếng việt có dấu " trong topic của mình để mọi người dễ hiểu hơn . Chào bạn ^^ .
    Lần sửa cuối bởi minhduc2310, ngày 06-06-2010 lúc 06:07 PM.

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn sieunhan đã có kết quả thử thai chưa ??

thanhxuan2601 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Các bạn nên dùng biện pháp tránh thai như bao cao su cho chắc ăn, không phải lo lắng nhiều làm j .