Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 16
Like Tree3Likes

Chủ đề: Bác sĩ ơi giúp em với, e lo lắng quá!

thehell Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow Bác sĩ ơi giúp em với, e lo lắng quá!

Chuyện là vầy bác sĩ ơi! Vào khoảng 2 tuần trước, em và bạn gái có có hôn nhau nhưng ở tư thế nằm ( bạn gái em thì nằm dưới, còn em thì choàng tay đỡ qua đầu bạn gái năm một bên, có gác chân qua người bạn gái em nhưng không hết người chỉ ở giữa 2 chân bạn gái e thôi). Lúc ấy thì em và bạn gái đều mặc quần áo đầy đủ ( gồm 1 jeans dài của em và 1 quần kaki dài của bạn gái, và cả 2 chiếc quần chíp nữa ạ). Trong lúc hôn nhau thì do quá hưng phấn nên em đã xuất tinh ra quần, khi về nhà thì thấy chỉ ướt quần chíp của em còn quần jeans thì hình như có hơi ẩm 1 tí. Em đang lo lắng và hooang mang lắm, không biết liệu như vậy thì có nguy cơ nào dẫn đến việc có thai hay không? Mặc dù theo như em thấy trên các diễn đàn là không thể có nhưng em vẫn hết sức lo lắng và muốn biết ý kiến chuyên môn về vấn đề này ạ.

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi thehell Xem bài viết
    Chuyện là vầy bác sĩ ơi! Vào khoảng 2 tuần trước, em và bạn gái có có hôn nhau nhưng ở tư thế nằm ( bạn gái em thì nằm dưới, còn em thì choàng tay đỡ qua đầu bạn gái năm một bên, có gác chân qua người bạn gái em nhưng không hết người chỉ ở giữa 2 chân bạn gái e thôi). Lúc ấy thì em và bạn gái đều mặc quần áo đầy đủ ( gồm 1 jeans dài của em và 1 quần kaki dài của bạn gái, và cả 2 chiếc quần chíp nữa ạ). Trong lúc hôn nhau thì do quá hưng phấn nên em đã xuất tinh ra quần, khi về nhà thì thấy chỉ ướt quần chíp của em còn quần jeans thì hình như có hơi ẩm 1 tí. Em đang lo lắng và hooang mang lắm, không biết liệu như vậy thì có nguy cơ nào dẫn đến việc có thai hay không? Mặc dù theo như em thấy trên các diễn đàn là không thể có nhưng em vẫn hết sức lo lắng và muốn biết ý kiến chuyên môn về vấn đề này ạ.
    ko the nao co thaj pan nhe!hoan toan k the 100%....tinh trung ko du manh fe xuyen qua nhjeu lop quan nhu z......Pan nen nghj the nay,neu truong hop nhu pan ma co thaj thj chac cap tjnh nhan nao cung jo the gan guj,tham chj la om nhau...Neu nhu z thj phu nu chet mat vi chj can zo tjh cham phaj tjh djch cua ng nam nao do ngoj ben canh tren xe buyt hehe...noi the de pan yen tam nhe!:d
    thehell likes this.

Rất cảm ơn vì những điều như bạn đã chia sẽ. Mình cảm thấy nhẹ nhõm phần nào. Tuy nhiên bạn gái mình thường có chu kì kinh nguyệt không đều đặn, hiện tại thì cô ấy chưa có kinh. Mình hỏi thì cô ấy bảo có bị vài lần tháng có tháng không. Tuy nhiên mình thì rất hoang mang về vấn đề này. Mình vẫn rất lo lắng không biết có rơi vào trường hợp hy hữu nào không?

Rất cảm ơn vì những điều như bạn đã chia sẽ. Mình cảm thấy nhẹ nhõm phần nào. Tuy nhiên bạn gái mình thường có chu kì kinh nguyệt không đều đặn, hiện tại thì cô ấy chưa có kinh. Mình hỏi thì cô ấy bảo có bị vài lần tháng có tháng không. Tuy nhiên mình thì rất hoang mang về vấn đề này. Mình vẫn rất lo lắng không biết có rơi vào trường hợp hy hữu nào không?
    Kn gai chuyen tre kinh cung thuong xay ra pan nhe!Thay vi lo lang thj pan hay co gang tran an pan gaj nhe!Mjh hoan toan khang dinh la pan gaj pan ko co thaj dc.Hay giup pan gaj pan thoaj maj hon,roj kjh se ra....lo lang co the dan den tre kinh day!
    thehell likes this.

Thật ra là cô ấy đã trễ được khoảng 1 tuần thì tớ mới sực nhớ và rất hoang mang. Không biết có làm sao không nữa. Chắc chắn là nó không xuyên qua phải không bạn? Mình tìm thấy trên GG cũng nhiều trường hợp như mình nhưng toàn là chỉ còn chíp hoặc dùng tay. Nhưng mình thì hoan toàn còn đầy đủ quần áo. Bởi thấy bạn gái trễ kinh nên tớ cũng đâm ra rất lo lắng

Thật ra là cô ấy đã trễ được khoảng 1 tuần thì tớ mới sực nhớ và rất hoang mang. Không biết có làm sao không nữa. Chắc chắn là nó không xuyên qua phải không bạn? Mình tìm thấy trên GG cũng nhiều trường hợp như mình nhưng toàn là chỉ còn chíp hoặc dùng tay. Nhưng mình thì hoan toàn còn đầy đủ quần áo. Bởi thấy bạn gái trễ kinh nên tớ cũng đâm ra rất lo lắng
    KHANG DINH vs pan luon day....ko co thaj dau...tjh trung dau co manh nhu z...neu manh the thj ngta mac quan ao lam j nhj?vj mac hay k thj aj cung co thaj thoj....yen tam pan nhe.....con neu pan van lo lang thj mua que ve cho pan gaj thu ngay dj...nhung mjh chac chan la 1 vach

teen95 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em và bạn gái có quan hệ nhưng em vẫn mặc quần lót và quần jean. em có xuất tinh. nhưng e có ôm bạn gái. vậy có thai không ạ?

Các BS ơi, tư vấn giúp e với ạ !!!!!!!!!!

kinguyenit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ở một số căn nhà biệt thự có thiết lò sưởi bằng củi hoặc lò sưởi bằng than theo kiểu phương tây, điều này thực ra có ảnh hưởng không tốt đến sức khỏe của mọi người trong nhà, bởi vì nếu không thông gió tốt sẽ làm xấu không khí trong phòng, thật sụ là không tốt. Các phòng khách ngày nay thường bày trí những tác phẩm nghệ thuật bằng kim loại hay đều khắc gỗ có kích thước lớn, cần chú ý không nên đặt ở điểm trung tâm của căn phòng nếu không nó sẽ ức chế vận khí của cả nhà; cũng không thể đặt chúng ở phương vị xung khắc, đương nhiên cần phải phối hợp với bát tự của chủ nhà, không có nguyên tắc chung.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi teen95 Xem bài viết
    em và bạn gái có quan hệ nhưng em vẫn mặc quần lót và quần jean. em có xuất tinh. nhưng e có ôm bạn gái. vậy có thai không ạ?
    Chắc chắn không thể có thai nhé bạn vì tinh trùng không đủ sức bơi qua những lớp quần ấy để thụ tinh được !
    teen95 likes this.

teen95 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cam on bac si a.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Các BS ơi, tư vấn giúp e với ạ !!!!!!!!!!
    Chắc chắn là không có thai với cách mà bạn nói rồi. Khi quan hệ thật sự, cả trăm ngàn tinh trùng vào cơ thể người phụ nữ nhưng không phải 100% là có thai, huống chi tình trạng của bạn là không có tinh trùng nào vào bên trong được thì làm sao thụ thai được !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Như thế thì tất nhiên là không có thai rồi bạn ah!

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Như thế thì tất nhiên là không có thai rồi bạn ah!
    Nhưng bạn gái em đang trong tình trạng trễ kinh ạ. E có hỏi thì cô ấy có kinh thường không đều có khi trễ hoặc không có. Đến nay chắc cũng trễ khoảng hơn 1 tuần, và trong vòng 2 ngày trước thì có hơi ê ê bụng ạ? Vậy là sao bác sĩ ?

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Nhưng bạn gái em đang trong tình trạng trễ kinh ạ. E có hỏi thì cô ấy có kinh thường không đều có khi trễ hoặc không có. Đến nay chắc cũng trễ khoảng hơn 1 tuần, và trong vòng 2 ngày trước thì có hơi ê ê bụng ạ? Vậy là sao bác sĩ ?
    Đâu phải trễ kinh nào cũng là do có thai đâu bạn?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối