Kết quả 1 đến 13 của 13
    vansanglx Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Exclamation Bác Sĩ ơi giúp em với

Em và bạn gái có quan hệ với nhau 3 lần mỗi lần cách nhau 1 tuần là 29/6 - 6/7 - 13/7,3 lần em đều dùng bao cao su khi quan hệ xong e kiểm tra bao cao su thì bình thường không bị rách hay gì cả.2 hôm nay bạn gái e nói mệt và muốn ói như vậy có thai không bác sĩ

Huyen8x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào bạn, trước tiên bạn mua Quick Tick vể kiểm tra. Nếu bạn còn lo lắng nữa thì hãy đưa bạn gái đến các phòng khám chuyên khoa để được kiểm tra chính xác nhất
    Bạn click tại đây để được tư vấn trực tiếp nhé

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi vansanglx Xem bài viết
    Em và bạn gái có quan hệ với nhau 3 lần mỗi lần cách nhau 1 tuần là 29/6 - 6/7 - 13/7,3 lần em đều dùng bao cao su khi quan hệ xong e kiểm tra bao cao su thì bình thường không bị rách hay gì cả.2 hôm nay bạn gái e nói mệt và muốn ói như vậy có thai không bác sĩ
    Nếu đã sử dụng BCS thì rất tốt và khả năng có thai rất thấp, đừng quá lo lắng nha bạn! Có thể chỉ là rối loạn tiêu hóa thôi nha bạn!

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Nếu đã sử dụng BCS thì rất tốt và khả năng có thai rất thấp, đừng quá lo lắng nha bạn! Có thể chỉ là rối loạn tiêu hóa thôi nha bạn!
    em kiểm tra bao lại thì bao không thủng hay gì cả bác sĩ ,e lo quá

futuredoctor Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trường hợp của bạn có sử dụng bcs và bcs còn nguyên vẹn nên ko thể có thai đc đâu nhé! Đừng quá lo lắng! Mệt mỏi và muốn ói ko phải chỉ khi có thai mới có.Có thể do rối loạn tiêu hóa,stress,.....

kjenPhjen24 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Phim.haohanca.com mang đến cho người xem không chỉ là những bộ phim hot nhất hay xem phim mà không phải chịu sự ức chế của việc cứ xem 1 tý lại phải dừng lại loading...
    Xem phim mới hay nhất tại Phim.haohanca.com

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

em kiểm tra bao lại thì bao không thủng hay gì cả bác sĩ ,e lo quá
    Dùng bcs an toàn như vậy rồi thì đừng quá lo lắng bạn ạ. Khó có khả năng mang thai được lắm !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Dùng bcs an toàn như vậy rồi thì đừng quá lo lắng bạn ạ. Khó có khả năng mang thai được lắm !
    dạ em cảm ơn bác sĩ và mọi người ạ

Bác Sị cho e hỏi thêm ạ.ngày 6/6 e và bạn gái có qh và uống thuốc ttkc đến ngày 10/6 thì bạn gái e có kinh.20/6 tụi em qh và uống thuốc ttkc đến ngày 25/6 thì bạn gái e có kinh.ngày 29/6-6/7-13/7 e và bạn gái có qh và 3 ngày này e đều dùng bao khi qh xong thì e vào kiểm ra lại bao thì bao còn nguyên không rách hay gì cả và e rửa dương vật lại sạch sẽ rồi thay bao và tiếp tục qh như vậy thi có thai không bác sĩ

Bác Sị cho e hỏi thêm ạ.ngày 6/6 e và bạn gái có qh và uống thuốc ttkc đến ngày 10/6 thì bạn gái e có kinh.20/6 tụi em qh và uống thuốc ttkc đến ngày 25/6 thì bạn gái e có kinh.ngày 29/6-6/7-13/7 e và bạn gái có qh và 3 ngày này e đều dùng bao khi qh xong thì e vào kiểm ra lại bao thì bao còn nguyên không rách hay gì cả và e rửa dương vật lại sạch sẽ rồi thay bao và tiếp tục qh như vậy thi có thai không bác sĩ
    Trước đó bạn quan hệ và uống thuốc hơi nhiều nên việc ra máu đó là rong huyết do tác dụng của thuốc chứ không phải hành kinh đâu. Đến thời điểm này bạn gái đã có hành kinh lần nào nữa chưa ? Bạn thử que lúc nào chưa ?

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Trước đó bạn quan hệ và uống thuốc hơi nhiều nên việc ra máu đó là rong huyết do tác dụng của thuốc chứ không phải hành kinh đâu. Đến thời điểm này bạn gái đã có hành kinh lần nào nữa chưa ? Bạn thử que lúc nào chưa ?
    dạ bạn gái em nói là có kinh.khi có kinh bạn gái e nói đau ngực,lưng và bụng.có kinh 3 ngày mỗi ngày 2-3 băng vs ạ.hôm nay thì bạn gái e chưa có kinh ạ kì kinh lần trước thì 25 tây ạ nên e đợi đến cuối tháng rồi thử que ạ
    Lần sửa cuối bởi vansanglx, ngày 18-07-2013 lúc 03:08 PM.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

dạ bạn gái em nói là có kinh.khi có kinh bạn gái e nói đau ngực,lưng và bụng.có kinh 3 ngày mỗi ngày 2-3 băng vs ạ.hôm nay thì bạn gái e chưa có kinh ạ kì kinh lần trước thì 25 tây ạ nên e đợi đến cuối tháng rồi thử que ạ
    Như vậy lần có kinh 3 ngày này là kinh thật sự. Như vậy tháng này còn chưa trễ kinh mà bạn, theo dọi thêm nha!

Trước cả 2 lần uống thuốc ttkc này thì kinh bạn gái vào ngày nào ? Vì sau 2 lần dùng thuốc đều ra máu nên tôi e đây chỉ là do tác dụng phụ của thuốc gây rong huyết ! Dù sao thì để thêm thởi gian nữa rồi thử que kiểm tra nhé !