Kết quả 1 đến 10 của 10
    tram nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định bac si oi, giup e voi e so lam a.

e moi lay ket qua XN , nguy co edward cua em den 1:50 lan ah, bsi e bao la phai choc nc oi de XN lai...
    Bac si oi , voi ti le nhu vay thi e co nen choc nc oi de XN lai va khi choc nc oi XN thi ket qua cua baby co dc kha quan ko ha bac si.
    Bac si tra loi giup e, vc e dang lo so lam bac si ah, huu...

bac si oi, e dang lo lang lam, khi nao bsi moi onl vay a? huu...

bac si tra loi giup e voi...

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tram nguyen Xem bài viết
    e moi lay ket qua XN , nguy co edward cua em den 1:50 lan ah, bsi e bao la phai choc nc oi de XN lai...
    Bac si oi , voi ti le nhu vay thi e co nen choc nc oi de XN lai va khi choc nc oi XN thi ket qua cua baby co dc kha quan ko ha bac si.
    Bac si tra loi giup e, vc e dang lo so lam bac si ah, huu...
    Với nguy cơ này là nguy cơ cao. Việc chọc ốc là để thêm 1 nguồn thông tin xác định về nguy cơ của em bé. BẠn nên đợi kết quả chọc ối vì kết quả này cũng gợi ý cao về nguy cơ mắc bệnh !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Với nguy cơ này là nguy cơ cao. Việc chọc ốc là để thêm 1 nguồn thông tin xác định về nguy cơ của em bé. BẠn nên đợi kết quả chọc ối vì kết quả này cũng gợi ý cao về nguy cơ mắc bệnh !
    vay neu nhu vc e ko muon choc oi, se de tu nhien thi kq co the kha quan ko bac si (1:50)

bac si oi, hien e dang theo doi o bv nguyen tri phuong( kham dich vu a) vay neu choc oi e co can phai den bv co uy tin hon ko a? neu co thi benh.vien nao tot a?
    Va choc oi o tuan 18 thi nguy co say thai co cao ko a? va nguy co sinh non la khoang vao thang thu may a?
    hix....bac si tra loi gap giup e vi ko the de lau wa a, neu quyet dinh choc oi thi t5 tuan nay e phai di r bac si a...hix....

vay neu nhu vc e ko muon choc oi, se de tu nhien thi kq co the kha quan ko bac si (1:50)
    Chọc ối chỉ là xét nghiệm tầm soát thôi chứ không ảnh hưởng đến nguy cơ mắc bệnh cũng như kết quả đâu bạn !

bac si oi, hien e dang theo doi o bv nguyen tri phuong( kham dich vu a) vay neu choc oi e co can phai den bv co uy tin hon ko a? neu co thi benh.vien nao tot a?
    Va choc oi o tuan 18 thi nguy co say thai co cao ko a? va nguy co sinh non la khoang vao thang thu may a?
    hix....bac si tra loi gap giup e vi ko the de lau wa a, neu quyet dinh choc oi thi t5 tuan nay e phai di r bac si a...hix....
    Nếu muốn chọc ối an toàn thì bạn nên đến bv Từ Dũ hoặc Hùng Vương vì đây là 2 bv chuyên khoa của tp. Nguy cơ sảy thai khi chọc ối tất nhiên là vẫn có nhưng cần thiết thì cũng nên thực hiện bạn nhé !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Chọc ối chỉ là xét nghiệm tầm soát thôi chứ không ảnh hưởng đến nguy cơ mắc bệnh cũng như kết quả đâu bạn !
    da ko, y e la voi ti le 1;50 thi kq cua con em co dc kha quan lam ko, vc e rat so kq se xau a, huhu...

da ko, y e la voi ti le 1;50 thi kq cua con em co dc kha quan lam ko, vc e rat so kq se xau a, huhu...
    Không khả quan lắm đâu bạn vì đây là tỷ lệ cho thấy nguy cơ cao. Nên thực hiện chọc ối để xác định thêm mà có hướng giải quyết sớm !

Các Chủ đề tương tự

1. giup em
    Bởi cobedoihon trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-07-2012, 10:59 AM
  2. bac si giup cháu với!
    Bởi phuongvo trong diễn đàn Ngoại Tổng Quát
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-07-2012, 10:14 AM
  3. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 22-05-2012, 02:27 PM
  4. (may' e khong co vietkey. thong^ cam? giup em). giup em voi bs oi