Kết quả 1 đến 6 của 6
    lucky77 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ ơi giúp dùm con !

Em chào bác sĩ ạ
    hôm nay em có một câu hỏi mong bác sĩ giúp dùm con nha bác sĩ .hôm qua con với bạn trai của con cũng có mông muôn làm chuyện đó nhưnng đúng lúc đó cái đó đã lỡ đụng dính vào cô em nhỏ của con .Mà trong khi cái đó của anh ấy chỉ có chất nhờn .mà con thì chuẩn bị tới ngày .vậy thì có bầu không bác sĩ nhưng cái ngày bị của con nó không có chính xác nhiều khi trẻ vài ngày xin bác sĩ vui lòng giúp dùm con Cảm ơn bác sĩ nhiều nhiều !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Hai bạn chưa thật sự quan hệ thì khả năng có thai là rất thấp, đừng quá lo lắng!

Da, con cam on bac si~ nhưng mà 2 tụi em làm trước ngày thời kì ạ khoảng 4 ngày mà đến bây giờ không thấy gì đâu cả 2 tụi em rất lo lắng lắm bác sĩ liệu vậy có sao ko xin bác sĩ giúp dùm em 1 lần nữa ạ Em cảm ơn các bác sĩ nhiều !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Khả năng có thai của bạn hầu như rất rất thấp nên bạn không cần lo lắng đâu. Theo dõi thêm vài ngày có thể kinh nguyệt sắp có lại bình thường rồi đấy !

da cam on bac si nhieu

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lucky77 Xem bài viết
    Da, con cam on bac si~ nhưng mà 2 tụi em làm trước ngày thời kì ạ khoảng 4 ngày mà đến bây giờ không thấy gì đâu cả 2 tụi em rất lo lắng lắm bác sĩ liệu vậy có sao ko xin bác sĩ giúp dùm em 1 lần nữa ạ Em cảm ơn các bác sĩ nhiều !
    Có thể là do rối loạn kinh nguyệt bình thường thôi, đợi thêm vài ngày nữa đi bạn!