Kết quả 1 đến 5 của 5
    magic Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sỉ ơi con em như thế này có bị sao không ạh

E xin cảm ơn bác sỉ trước ...
    -như thế này bs .e và vợ e chưa mún có con ,nhưng sau 1 lần quan hệ không ngừa ,nên sáng hôm sau e kêu vợ đi mua thuốc uống ngừa thai cấp tốc đi .thế là vợ em mua thuốc gì không pít ,chỉ có 1 viên ,uống xong bây giờ thì đả có thai 2 tháng ..zay bs cho e hỏi là liêu như z thì con e có bị ảnh hưởng gì không ,e rất lo mong bs tư vấn dùm e ...

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi magic Xem bài viết
    E xin cảm ơn bác sỉ trước ...
    -như thế này bs .e và vợ e chưa mún có con ,nhưng sau 1 lần quan hệ không ngừa ,nên sáng hôm sau e kêu vợ đi mua thuốc uống ngừa thai cấp tốc đi .thế là vợ em mua thuốc gì không pít ,chỉ có 1 viên ,uống xong bây giờ thì đả có thai 2 tháng ..zay bs cho e hỏi là liêu như z thì con e có bị ảnh hưởng gì không ,e rất lo mong bs tư vấn dùm e ...
    Thuốc ngừa thai chỉ có tác dụng ngừa thai nhưng nếu không ngừa thành công thì cũng không ảnh hưởng tới thai đâu bạn ạ, đừng quá lo lắng !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Thuốc ngừa thai khẩ cấp khi lỡ có thai sẽ không ảnh hưởng, bạn đừng quá lo lắng nha!

magic Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Thuốc ngừa thai chỉ có tác dụng ngừa thai nhưng nếu không ngừa thành công thì cũng không ảnh hưởng tới thai đâu bạn ạ, đừng quá lo lắng !
    dạ e cám ơn

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Chúc 2 mẹ con bạn có 1 thai kì khỏe mạnh, nhớ đi khám thai định kì nhé bạn !