Kết quả 1 đến 13 của 13
    parrotn1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định bác sĩ giúp em với. e đang rất lo lắng

bác sĩ cho e hỏi, vì bạn trai em đang ở xa, hôm trước tụi em gặp nhau và không kìm chế được cảm xúc, em có cho dương vật của bạn trai em vào âm đạo, khi tụi em bắt đầu quan hệ thì em thấy đau và không quan hệ nữa. bạn trai em nói e không cần phải uống thuốc tránh thai khẩn cấp vì bạn trai e chưa xuất tinh vào. nhưng e đọc thấy chất nhờn tiết ra ở đầu dương vật cũng có ít tinh trùng nên e rất lo lắng. e quan hệ trước kì kinh nguyệt 3 ngày, hôm nay là kì kinh của em mà e vẫn chưa có kinh bác sĩ à. vậy e có khả năng có thai không ạ. bác sĩ giúp em với
    Lần sửa cuối bởi parrotn1, ngày 02-07-2013 lúc 12:23 AM.

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi parrotn1 Xem bài viết
    bác sĩ cho e hỏi, vì bạn trai em đang ở xa, hôm trước tụi em gặp nhau và không kìm chế được cảm xúc, em có cho dương vật của bạn trai em vào âm đạo, khi tụi em bắt đầu quan hệ thì em thấy đau và không quan hệ nữa. bạn trai em nói e không cần phải uống thuốc tránh thai khẩn cấp vì bạn trai e chưa xuất tinh vào. nhưng e đọc thấy chất nhờn tiết ra ở đầu dương vật cũng có ít tinh trùng nên e rất lo lắng. e quan hệ trước kì kinh nguyệt 3 ngày, hôm nay là kì kinh của em mà e vẫn chưa có kinh bác sĩ à. vậy e có khả năng có thai không ạ. bác sĩ giúp em với
    Điều bạn nói là hoàn toàn đúng.Trong chất nhờn đã có tinh trùng nhưng số lượng cực ít so với khi xuất tinh.Vì thế nên tỉ lệ có thai cực thấp.Thế chu kỳ của bạn có đều ko?Nếu như đều thì 3 ngày trước kỳ kinh là an toàn.Nhưng nếu chu kỳ của bạn ko đều thì tính ngày chẳng ăn thua gì.Còn việc bạn trễ kinh thì k hẳn là do có thai...Có thể do bạn lo lắng có thai nên ảnh hưởng đến chu kỳ.Tuy nhiên,mình khuyên bạn nên nhắc bạn trai mang bao cao su ngay từ giây phút đầu.Như thế sẽ đảm bảo an toàn cho cả hai và cho tâm lý nữa..!!!Nếu trễ kinh từ 7-10 ngày thì nhớ mua que thử nha bạn!!!

Vong kinh cua e deu bac si ah. Chu ki thuog la 28-30 ngay.
    Neu truog hop kinh nguyet em khong deu Thi kha mang Thai cao khong ah. E cam on bac si

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Neu truog hop kinh nguyet em khong deu Thi kha mang Thai cao khong ah. E cam on bac si
    Bạn quan hệ trước khi hành kinh vài ngày thì tỷ lệ mang thai cũng không cao lắm. Có thể chỉ là bị trễ vài ngày thôi. Theo dõi thêm, nếu trễ khoảng 1 tuần thì hãy thử que kiểm tra nhé !

rdkv1811 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cần chuốc cấp 1 chiếc galaxy s2 ai nửa pm inbox nhé

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

neu vong kinh deu thi kha nang co thai thap.Nhung ban cu theo doi them nhe...khi tre kinh 7-10 ngay thi thu que nghe ban!

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Bạn quan hệ trước khi hành kinh vài ngày thì tỷ lệ mang thai cũng không cao lắm. Có thể chỉ là bị trễ vài ngày thôi. Theo dõi thêm, nếu trễ khoảng 1 tuần thì hãy thử que kiểm tra nhé !
    em cam bac si. Bsi cho e hoi them la, tui e quan he ko kéo dài lâu, chỉ mới cho vào và ban trai em chỉ đẩy dương vật 4 - 5 cái nhưng ko xuất tinh, và lúc đó do em đau nên tụi em không quan hệ nữa.Vay kha nang mang Thai cao khong a.
    Lần sửa cuối bởi parrotn1, ngày 03-07-2013 lúc 01:10 AM.

em cam bac si. Bsi cho e hoi them la, tui e quan he ko kéo dài lâu, chỉ mới cho vào và ban trai em chỉ đẩy dương vật 4 - 5 cái nhưng ko xuất tinh, và lúc đó do em đau nên tụi em không quan hệ nữa.Vay kha nang mang Thai cao khong a.
    Khả năng mang thai như vậy là có nhưng không cao bạn ạ !

Em cam on bac si nhieu.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Khả năng mang thai trong trường hợp của bạn không cao, đừng quá lo lắng!

em trễ kinh 4 ngày rồi bác sĩ ơi, hôm nay hay bị đau sống lưng, mặt bắt đầu nổi mụn, có ra huyết trắng nữa bác sĩ à. vậy đó có phải là dấu hiệu có thai không ạ. bình thường sắp tới ngày có kinh em chưa bị ra huyết trắng lần nào hết. mong bác sĩ giúp em với

em trễ kinh 4 ngày rồi bác sĩ ơi, hôm nay hay bị đau sống lưng, mặt bắt đầu nổi mụn, có ra huyết trắng nữa bác sĩ à. vậy đó có phải là dấu hiệu có thai không ạ. bình thường sắp tới ngày có kinh em chưa bị ra huyết trắng lần nào hết. mong bác sĩ giúp em với
    Bình thường kinh bạn có đều không ? Nếu đều mà nay trễ kinh rồi thì thử que kiểm tra xem sao. Dấu hiệu này chưa thể nói chắc chắn bạn có thai hay không được đâu !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Cứ chờ thêm vài ngày nữa nha bạn!