Kết quả 1 đến 3 của 3
    heomap30 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ giúp em với ạ, e lo lắm

Em và bạn gái lúc tắm trong tư thế đứng, dương vật và âm vật có cạ vào nhau nhưng trong tư thế đứng và âm vật bạn gái e ở bên trên dương vật em,em không xuất tinh, em sợ chất dịch nhờn của dương vật dính vào âm vật gây có thai..... Bác sĩ giúp em với vậy bạn gái em có thai hay không, chu kì kinh bạn gái e vào 10>14 nhưng lúc đó là 31 cuối tháng và sau 2 tuần bạn gái em bị trễ kinh, Em lo quá

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi heomap30 Xem bài viết
    Em và bạn gái lúc tắm trong tư thế đứng, dương vật và âm vật có cạ vào nhau nhưng trong tư thế đứng và âm vật bạn gái e ở bên trên dương vật em,em không xuất tinh, em sợ chất dịch nhờn của dương vật dính vào âm vật gây có thai..... Bác sĩ giúp em với vậy bạn gái em có thai hay không, chu kì kinh bạn gái e vào 10>14 nhưng lúc đó là 31 cuối tháng và sau 2 tuần bạn gái em bị trễ kinh, Em lo quá
    Như vậy thì không thể có thai đâu, bạn đừng quá lo lắng !

daucuchuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Để nuôi con một cách khoa học, bạn sẽ phải biết cho con bú đúng cách chứ không chỉ là bản năng người mẹ nữa. Cho con bú là một yếu tố rất quan trọng trong quá trình nuôi nấng và cách chăm sóc trẻ sơ sinh tốt nhất. Sữa mẹ là thức ăn hòan hảo cho bé với đầy đủ các vitamin và chất dinh dưỡng giúp bé phát triển khỏe mạnh, có sức đề kháng cao. Bạn học cách cho con bú đúng cách đúng lúc, Những bước cơ bản làm thế nào để có tư thế thoải mái nhất cho cả mẹ và con, hay phải làm gì khi bị viêm tuyến sữa, làm sao để biết chính xác bé đã bú đủ sữa mẹ hay chưa.