Kết quả 1 đến 5 của 5
    a1234567 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ giúp em với !!

Em và ny có quan hệ vào giữa tháng 6 , và không dùng biện pháp tránh thai nào cả . Chu kì của e tháng trước vào ngày 25-5 . mà đến bây h ngày 13 tháng 7 đã chậm 18 ngày rồi mà em vẫn chưa có kinh nguyệt . Em đã mua 2 que thử về . Mỗi ngày thử 1 que đều có kết quả là 1 vạch . cách đây 2 ngày em có biểu hiện đau ngực, ra nhiều khí hư, rụng tóc , hôm qua em có ăn 1 quả trứng vịt lộn thấy tanh tanh buồn nôn . cho em hỏi như vậy có phải là có thai rồi k vậy bác sĩ ??

Em sống ở miền bắc vào tháng 6 có đi du lịch vào trong nam chơi 1 tuần , vào trog đấy em không ăn uống đc gì , ngủ k được . có phải đây là lí do k vậy bác sĩ . bác sĩ giúp em với chứ chậm 18 ngày rồi em lo lắm

a1234567 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mà bây giờ bụng em còn thấy to to hơn trước . lúc đói cũng to nhưg k to bằng lúc no

futuredoctor Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi a1234567 Xem bài viết
    Em và ny có quan hệ vào giữa tháng 6 , và không dùng biện pháp tránh thai nào cả . Chu kì của e tháng trước vào ngày 25-5 . mà đến bây h ngày 13 tháng 7 đã chậm 18 ngày rồi mà em vẫn chưa có kinh nguyệt . Em đã mua 2 que thử về . Mỗi ngày thử 1 que đều có kết quả là 1 vạch . cách đây 2 ngày em có biểu hiện đau ngực, ra nhiều khí hư, rụng tóc , hôm qua em có ăn 1 quả trứng vịt lộn thấy tanh tanh buồn nôn . cho em hỏi như vậy có phải là có thai rồi k vậy bác sĩ ??

Em sống ở miền bắc vào tháng 6 có đi du lịch vào trong nam chơi 1 tuần , vào trog đấy em không ăn uống đc gì , ngủ k được . có phải đây là lí do k vậy bác sĩ . bác sĩ giúp em với chứ chậm 18 ngày rồi em lo lắm
    Bạn quan hệ mà ko dùng biện pháp tránh thai nào thì thật là nguy hiểm!!!Xin bạn nói rõ thời gian bạn thử que là khi nào

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi a1234567 Xem bài viết
    Mà bây giờ bụng em còn thấy to to hơn trước . lúc đói cũng to nhưg k to bằng lúc no
    Nếu bạn đã thử que khi trễ kinh mà kết quả chỉ 1 vạch thì tức là không có thai. Còn việc trễ kinh cũng có thể do các yếu tố khác ảnh hưởng như bạn mô tả !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trễ kinh lâu vậy mà thử que âm tính thì có thể gần như chắc chắn là bạn không có thai, đừng quá lo lắng nha!