Kết quả 1 đến 4 của 4
    henxuivt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question bác sĩ cho em thắc mắc

hiện giờ em không biết có mang thai hay bị mắc bệnh j không . việc là ngày 24 em có kinh nhưng đến ngày 29 em vẫn chưa hết nhưng vì lâu ngày không gặp ng iu của em nên 2 đứa chịu không nổi nên đã làm chuyện ấy nhưng chúng em mang bcs . rồi tới ngày 7 em bị đau vú thì có bị j không và lúc em chưa hết tháng em làm chuyện ấy thì có bị bệnh gì không bác sĩ . em cảm ơn bác sĩ a
    Lần sửa cuối bởi henxuivt, ngày 09-07-2013 lúc 02:39 AM.

futuredoctor Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi henxuivt Xem bài viết
    hiện giờ em không biết có mang thai hay bị mắc bệnh j không . việc là ngày 24 em có kinh nhưng đến ngày 29 em vẫn chưa hết nhưng vì lâu ngày không gặp ng iu của em nên 2 đứa chịu không nổi nên đã làm chuyện ấy nhưng chúng em mang bcs . rồi tới ngày 7 em bị đau vú thì có bị j không và lúc em chưa hết tháng em làm chuyện ấy thì có bị bệnh gì không bác sĩ . em cảm ơn bác sĩ a
    Bạn không có thai rồi nhé!!!Quan hệ khi chưa hết kinh thì tỉ lệ mang thai thấp...Hai bạn lại sử dụng bcs nên việc mang thai lai càng ko thể ( nếu ko có vấn đề gì về bcs ).Còn việc bạn quan hệ khi chưa hết kinh thì ko có vấn đề gì nghiêm trọng đâu nhé!Lúc đang có kinh thì vẫn quan hệ đc đấy thôi nhưng tỉ lệ viêm nhiễm lại tăng cao.Còn về việc bạn bị đau ngực thì theo mình ko phải do chuyện quan hệ khi chưa hết kinh.Có thể bạn có vấn đề gì đó về ngực hoặc do va chạm...hay cũng có thể do bạn để bạn trai chạm quá mạnh...v...v...Nếu thấy đau nhiều và kéo dài thì nên đi khám ngay bạn nha!!!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi henxuivt Xem bài viết
    Vẫn còn hành kinh quan hệ có dùng bcs thì không có khả năng mang thai. Việc đau đầu vù không phải do nguyên nhân mang thai đâu bạn. Còn việc quan hệ khi hành kinh thì nếu vệ sinh sạch sẽ cũng không lo sẽ bị ảnh hưởng gì đâu !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn đang tính ngày kinh theo âm lịch hả, nên theo dương lịch nha, hiện tại còn bị không bạn?