Kết quả 1 đến 5 của 5
    namco Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Bác sĩ cho e hỏi gấppppplpp

Bạn gái e có chu kì 2 tháng 1 lần và lần này e và bạn ấy có qhe k sử dụnng bcs nhưng qhe vào ngày ra kinh đầu tiên và xuât tinh ngoài, e cho vào dc 5 phut rồi bỏ ra dùng tay xuất tinh. Rồi bạn í đi vệ sinh luôn và thấy ra nhiều kinh trong âm đạo bạn ấy thường ra máu 4 5 ngay. Liệu có thai k ạ. Liệu p uống ttkc k ạaa

nguyện ken Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi namco Xem bài viết
    Bạn gái e có chu kì 2 tháng 1 lần và lần này e và bạn ấy có qhe k sử dụnng bcs nhưng qhe vào ngày ra kinh đầu tiên và xuât tinh ngoài, e cho vào dc 5 phut rồi bỏ ra dùng tay xuất tinh. Rồi bạn í đi vệ sinh luôn và thấy ra nhiều kinh trong âm đạo bạn ấy thường ra máu 4 5 ngay. Liệu có thai k ạ. Liệu p uống ttkc k ạaa
    theo mình nghĩ là cũng không loại trừ khả năng có thai vì khi bạn quan hệ trong sẽ tiết ra chất nhờn, trong chất nhờn sẽ chứa tinh trùng tính tới hàng triệu trở lên (mình k nhớ cụ thể là bao nhiu nhưng từ triệu trở lên). Nếu bạn không muốn có thai thì nên dùng thuốc TTKC (thuốc TTKC sẽ không đạt hiệu quả 100% nhe bạn, chỉ để giảm % nguy cơ thôi và nên uống càng gần thời gian quan hệ càng hiệu quả cao) tốt nhất bạn nên test 1 que thử thai hay đi đến bệnh viện khám để biết kết quả!
    Chúc bạn may mắn
    Có gì sai sót hay các bạn có ý kiến thì thêm vào dùm mình nhe

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Như vậy thì nhiều khả năng là không có thai, cũng không cần phải uống thuốc ttkc đâu bạn !

namco Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

E cảm ơn bac sĩ. Cho e hỏi thêm ạ. Chúng e mới qan hệ tiếp vào ngày kinh cuối cùng cx xuất tinh ngoài và qhe song âm đạo bạn ấy cx chảy kinh. Nhưng chu kì bạn ấy k đêu lắm ạ, thường thì 2 tháng 1 lần, nhưng kì nay 1 tháng rưỡi đã có rồi ạ. Dả dụ e có són một chút dịch thì khả năng mang thai cao k ạ, e qhe k sâu chỉ cho nửa dương vật thôi ạ. Song e còn thấy máu kinh bạn í chảy ra ngoài. Trường hợp này của e có p uống thuốc k bác sĩ
    Lần sửa cuối bởi namco, ngày 26-07-2014 lúc 07:10 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

E cảm ơn bac sĩ. Cho e hỏi thêm ạ. Chúng e mới qan hệ tiếp vào ngày kinh cuối cùng cx xuất tinh ngoài và qhe song âm đạo bạn ấy cx chảy kinh. Nhưng chu kì bạn ấy k đêu lắm ạ, thường thì 2 tháng 1 lần, nhưng kì nay 1 tháng rưỡi đã có rồi ạ. Dả dụ e có són một chút dịch thì khả năng mang thai cao k ạ, e qhe k sâu chỉ cho nửa dương vật thôi ạ. Song e còn thấy máu kinh bạn í chảy ra ngoài. Trường hợp này của e có p uống thuốc k bác sĩ
    Máu kinh còn ra tức là nội mạc còn đang bong tróc nên khả năng mang thai rất khó xảy ra. Theo ý kiến chủ quan của tôi thì có lẽ không cần dùng thêm thuốc đâu bạn !