Kết quả 1 đến 14 của 14
Like Tree5Likes
  • 1 Post By raovat20132006
  • 1 Post By laylabrown
  • 1 Post By laylabrown
  • 1 Post By nhoktjmgirlkute
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Bác Sĩ cho e hỏi gấp!!!

sieunhan980 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow Bác Sĩ cho e hỏi gấp!!!

Em và bạn trai có quan hệ,tháng vừa rồi thì khi quan hệ e cảm thấy rát khi đi tiểu,và có mùi hôi,khí hư ra có màu trắng đục và thỉnh thoảng vón cục,nhưng lúc đó kinh vẫn ra đúng ngày là ngày 17/4 đến 17/5 nhưng đến tháng này tụi e qh nhiều hơn hầu như là ngày nào cũng qh nhưng e lại bị trễ 3 ngày là đến 20/6 vẫn chưa bị,e không thấy triệu chứng mang thai thử que cũng 1 vạch chỉ hơi gắt gỏng mấy chuyện bình thường vậy theo bác sĩ e bị bệnh gì bác sĩ có thể giúp em được không?
    Em cảm ơn bác sĩ

E đang lo lắm mọi người giúp e với ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi sieunhan980 Xem bài viết
    Em và bạn trai có quan hệ,tháng vừa rồi thì khi quan hệ e cảm thấy rát khi đi tiểu,và có mùi hôi,khí hư ra có màu trắng đục và thỉnh thoảng vón cục,nhưng lúc đó kinh vẫn ra đúng ngày là ngày 17/4 đến 17/5 nhưng đến tháng này tụi e qh nhiều hơn hầu như là ngày nào cũng qh nhưng e lại bị trễ 3 ngày là đến 20/6 vẫn chưa bị,e không thấy triệu chứng mang thai thử que cũng 1 vạch chỉ hơi gắt gỏng mấy chuyện bình thường vậy theo bác sĩ e bị bệnh gì bác sĩ có thể giúp em được không?
    Em cảm ơn bác sĩ
    Trước đó có thể bạn bị nhiễm trùng tiểu nên mới có tiểu rát. Còn hiện nay trễ kinh mà thử que 1 vạch thì cũng chưa nói lên được là có thai. BẠn có thể đi khám để kiểm tra xem thế nào !

Bác sĩ cho em hỏi là khi trễ kinh 2 ngày e dùng que thử thai thì tỉ lệ chính xác có cao k ạ ? hay phải 1 tuần thì mới chính xác. Em cảm ơn bs ạ!

sáng nay e đi làm,sáng sớm có ăn sáng r nhưng khi đag vừa làm e thấy bụng em cứ cào cào khó chịu,buồn nôn sau đó em ún 1 cốc sữa với 1 tô mì gói thế mà nó bớt bớt nhưng vẫn cảm thấy cào cào ở ruột em cũng vẫn chưa bị nữa bác sĩ giúp giùm em
    Em cảm ơn bác sĩ

raovat20132006 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
    sieunhan980 likes this.

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

sáng nay e đi làm,sáng sớm có ăn sáng r nhưng khi đag vừa làm e thấy bụng em cứ cào cào khó chịu,buồn nôn sau đó em ún 1 cốc sữa với 1 tô mì gói thế mà nó bớt bớt nhưng vẫn cảm thấy cào cào ở ruột em cũng vẫn chưa bị nữa bác sĩ giúp giùm em
    Em cảm ơn bác sĩ
    tre kinh 7-10 thi dung que moi chinh xac nghe pan....the pan va pan traj quan he co dung bien phap nao phong ngua ko?
    sieunhan980 likes this.

Trích dẫn Gửi bởi laylabrown Xem bài viết
    tre kinh 7-10 thi dung que moi chinh xac nghe pan....the pan va pan traj quan he co dung bien phap nao phong ngua ko?
    dạ bọn e k dùng bcs nhưng bạn trai e khi xuất tinh luôn xuất tinh ra ngoài

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

dạ bọn e k dùng bcs nhưng bạn trai e khi xuất tinh luôn xuất tinh ra ngoài
    trieu chung cua pan thj chua the khag djnh la co thaj hay k.nhug bjen phap xuat tjh ngoaj k an toan chut nao pan nhe.vj trog chat nhon cua pan traj pan trc khj xuat tjh cug da chua 1 luong nho tjh trug co the thu thaj day pan a.Khj tre kjh 7-10 ngay thj thu que nghe pan
    sieunhan980 likes this.

nhoktjmgirlkute's Avatar
    nhoktjmgirlkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Em cảm ơn bác sĩ
    như vậy nhiều khả năng bạn bị rối loạn tiêu hóa đo bao tử đó bạn ! bạn đi khám khoa tiêu hóa nha !
    sieunhan980 likes this.
    Nguyễn Hữu Tuấn 23 tuổi , đang học năm thứ 4 đại học y dược !

Bác sĩ cho em hỏi là khi trễ kinh 2 ngày e dùng que thử thai thì tỉ lệ chính xác có cao k ạ ? hay phải 1 tuần thì mới chính xác. Em cảm ơn bs ạ!
    Bình thường nếu kinh đều thì khi trễ kinh thử que cũng khá chính xác rồi. Tình trạng của bạn đúng là nên đi khám tiêu hóa trước xem có phải bị viêm dạ dày không nhé !
    sieunhan980 likes this.

mà mấy tháng trước e vẫn bình thường sao giờ trễ kinh e k biết có bị bệnh gì không nữa,bác sĩ giúp gium em

mà mấy tháng trước e vẫn bình thường sao giờ trễ kinh e k biết có bị bệnh gì không nữa,bác sĩ giúp gium em
    Đôi khi kinh nguyệt của phụ nữ cũng có những lúc gặp rắc rối không đều bạn ạ. Qua 1 giai đoạn nào đó thì kinh nguey65t sẽ ổn định lại thôi !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Nên thử que lại đi bạn!