Kết quả 1 đến 5 của 5
    chjken_l0ve Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Âm đạo tiết ra huyết trắng kèm với máu

Chào bs, tính đến ngày hôm nay em đã hết kinh được khoảng 5,6 ngày. Em đã không quan hệ gần 2 năm rồi. Âm đạo em có tiết ra huyết trắng màu trắng đặc hoặc trong như mọi khi nhưng lại có kèm theo vài vệt, sợi máu đỏ. Đôi khi huyết trắng lại có trộn một vài vệt màu nâu. Cho em hỏi tình trạng như vậy là bình thường hay bị viêm nhiễm gì không ạ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi chjken_l0ve Xem bài viết
    Chào bs, tính đến ngày hôm nay em đã hết kinh được khoảng 5,6 ngày. Em đã không quan hệ gần 2 năm rồi. Âm đạo em có tiết ra huyết trắng màu trắng đặc hoặc trong như mọi khi nhưng lại có kèm theo vài vệt, sợi máu đỏ. Đôi khi huyết trắng lại có trộn một vài vệt màu nâu. Cho em hỏi tình trạng như vậy là bình thường hay bị viêm nhiễm gì không ạ?
    Như vậy thì phải xem khi huyết trắng có lẫn máu có gần ngày kinh nguyệt không. Nếu là giữa chu kì, không gần ngày kinh thì nên đi khám vì đó là triệu chứng bất thường !

chjken_l0ve Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em bị tình trạng này là sau khi hết kinh được 4 ngày, như vậy có được gọi là gần ngày kinh chưa bs? Có trường hợp nào đó là máu kinh chưa ra hết còn ứ đọng bên trong rồi từ từ đào thải ra sau vài ngày không bs

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi chjken_l0ve Xem bài viết
    Em bị tình trạng này là sau khi hết kinh được 4 ngày, như vậy có được gọi là gần ngày kinh chưa bs? Có trường hợp nào đó là máu kinh chưa ra hết còn ứ đọng bên trong rồi từ từ đào thải ra sau vài ngày không bs
    Như vậy thì cũng có thể là phần máu kinh ứ đọng thôi. Theo dõi thêm những lần sau xem sao !

tunytuny Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào bác sĩ cháu năm nay 17 tuổi cháu đag giữa chu kì kinh nhưng 2 ngày nay rồi cháu phát hiện cháu bị ra huyết có lẫn máu . Cháu có sao không ak . Mong bác sĩ trả lời sớm giùm cháu
    Lần sửa cuối bởi tunytuny, ngày 10-03-2015 lúc 09:30 PM.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-06-2018, 06:11 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 06:01 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 07:37 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-11-2012, 09:01 PM
  5. Khí công chữa huyết áp -Cách bấm huyệt làm tăng và giảm áp huyết bằng huyệt - video
    Bởi loveyouandloveme trong diễn đàn Video Y Học Cổ Truyền
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-2012, 08:42 PM