Kết quả 1 đến 9 của 9
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: 3 tháng chưa có kinh liệu có thai hay ko ??

ut.idoll Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking 3 tháng chưa có kinh liệu có thai hay ko ??

Làm ơn ! Giúp E với
    Xin cho E hõi e có kinh ngày 10/5 tới ngày 15/5 thỳ E hết .Trong tháng 5 thì e và bạn trai ko có qhtd và cũng ko thấy có kinh nguyệt .Cho đến ngày 10/6 thì E và bạn trai có qhtd nhưng đều dùng BCS .Rồi có lần ko dùng nhưng khi suất tinh thỳ a ấy lấy ra ngoài thì có dính phần ngoài 1 chút tinh trùng .E có lao sạch và ra rữa liền sạch sẽ với nước dạ hương .Và sao đó cũng có qh nhưng đều dùng BCS và cho đến 2/8 gần 3 tháng E vẫn chưa có kinh lại ( ! E chỹ mới có 17t việc có thai là ko thễ .Mọi người xin giúp giùm nếu có thai thì dùng phá thai bằng thuốc kiệu đc. ko E ko muốn põ đứa bé nhưng gia đình E sẽ ko chấp nhận
    Hi sinh 1 mạng người là 1 đìu ko dễ làm .Nhưng thật sự e bí đường rồi .Xin các bác sĩ giúp zùm E giãi thích thật kĩ dùm E (~ .E xin cãm ơn
    ~ E cũng đã thữ 3 que cũa 2 loại que thữ khác nhau nhưng kết quã cũa 3 que cũng đều là 1 vạch ~ mới sáng 3/8 E thữ lại cũng là 1 vạch .Với lại chuyện ăn uống cũa e lúc này cũng thất thường lắm ko biết có liên quan gì tới chuyện kinh nguyện ko .Xin máy chị giúp E .E c.ơn nhìu
    Lần sửa cuối bởi ut.idoll, ngày 03-08-2012 lúc 08:23 PM.

bachduong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Đã có quan hệ mà 3 tháng rồi em chưa có kinh thì em nên thử que kiểm tra đi sẽ rõ thôi !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi ut.idoll Xem bài viết
    Làm ơn ! Giúp E với
    Xin cho E hõi e có kinh ngày 10/5 tới ngày 15/5 thỳ E hết .Trong tháng 5 thì e và bạn trai ko có qhtd và cũng ko thấy có kinh nguyệt .Cho đến ngày 10/6 thì E và bạn trai có qhtd nhưng đều dùng BCS .Rồi có lần ko dùng nhưng khi suất tinh thỳ a ấy lấy ra ngoài thì có dính phần ngoài 1 chút tinh trùng .E có lao sạch và ra rữa liền sạch sẽ với nước dạ hương .Và sao đó cũng có qh nhưng đều dùng BCS và cho đến 2/8 gần 3 tháng E vẫn chưa có kinh lại ( ! E chỹ mới có 17t việc có thai là ko thễ .Mọi người xin giúp giùm nếu có thai thì dùng phá thai bằng thuốc kiệu đc. ko E ko muốn põ đứa bé nhưng gia đình E sẽ ko chấp nhận
    Hi sinh 1 mạng người là 1 đìu ko dễ làm .Nhưng thật sự e bí đường rồi .Xin các bác sĩ giúp zùm E giãi thích thật kĩ dùm E (~ .E xin cãm ơn
    Việc dùng bcs là an toàn nhưng xuất tinh ngoài thì cũng có khả năng thất bại. Hiện bạn đã mấy kinh khá lâu thì nên thử que để kiểm tra trước. Có thai hay không sẽ rõ ngay. Khi đó sẽ có hướng xử trí tiếp !

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

mất kinh đến 3 tháng thì thử que là biết ngay đó em

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Ừ, đúng đó bạn, thử que ngay đi!

~ E cũng đã thữ 3 que cũa 2 loại que thữ khác nhau nhưng kết quã cũa 3 que cũng đều là 1 vạch ~ mới sáng 3/8 E thữ lại cũng là 1 vạch .Với lại chuyện ăn uống cũa e lúc này cũng thất thường lắm ko biết có liên quan gì tới chuyện kinh nguyện ko .Xin máy chị giúp E .E c.ơn nhìu

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi ut.idoll Xem bài viết
    Như vậy thì chắc chắn là không có thai rồi. Cũng không đáng lo ngại lắm. Nếu triệu chứng mất kinh gây khó chịu cho bạn thì bạn cũng có thể đi khám để bs cho dùng thuốc ra kinh thôi !
    ut.idoll likes this.

cho E hõi đã đến ngày 23 rồi mà vẫn chưa có kinh .Nhưng ngực E lại đau như gần có kinh vậy mặt E cũng nỗi mụn nữa .Vậy có phãi là gần có kinh rồi ko ạ .Nếu lên khám trên bệnh viện thì mình nên đến khoa nào khám .E ko rành chuyện này cho lắm mong máy chị giúp E .E c.ơn nhìu

cho E hõi đã đến ngày 23 rồi mà vẫn chưa có kinh .Nhưng ngực E lại đau cả núm vú nữa như gần có kinh vậy mặt E cũng nỗi mụn nữa .Vậy có phãi là gần có kinh rồi ko ạ .Nếu lên khám trên bệnh viện thì mình nên đến khoa nào khám .Nhưng e k có 1 chút rỳ về gọi là dấu hiệu mang thai nhưng chỹ là ngực vs núm E r' đau có phãi là gần có kinh hay ko ? .Giúp E