Kết quả 1 đến 2 của 2
    thung pha sanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định 1 câu hỏi lớn ..Mong có lời đáp.. xin giúp em

Hồi Em mới 11tuỗi đã bik .TD... lúc ấy chưa xuất tinh..1 tuần 1 ngày , 1 ngàycứ 2> 3 lần.... xong cứ càng lớn dần thì TD... giãm đi... đôi lúc 1 tuần TD 2 ngày 1 lần .......và cho đến bây giờ em đã 21 tuỗi..... vẫn còn ..TD...Em nghe đọc sách báo nhiều.. .TD... có ảnh hưởng đến sinh lý và Vô sinh. Em rất sợ về điều đó... Nay mỗi khi ...TD...thì chưa tới 1 phút đã xuất tinh.Mỗi khi gần bạn gái chỉ có vài hành động thôi là " cậu nhỏ" đã ướt rùi...và khi quan hệ làm tình thì cậu nhỏ vẫn cương cứng .. khi vào âm đạo cũa bạn tình thì mới vài Nhịp thôi đã xuất tinh ...( cãm giác với phụ nữ em vẫn còn)....em ko bik làm sao đễ SInh lý trở lại bình thường..và em mún biết sau này em có bị vô sinh hay ko ......Có cách nào đễ điều chị ko ??

em xin cảm ơn

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Bạn đã bị xuất tinh sớm, 1 hậu quả phổ biến của TD kéo dài.

1/ Bây giờ bạn hãy bỏ luôn thủ dâm và mọi hình ảnh phim xxx.
    2/ Chọn cho mình 1 môn thể thao và chơi thường xuyên (ít nhất 1 tuần 1-2 lần).
    3/ Ăn uống nhiều vào cho sức khỏe cường tráng.
    4/ Vùi đầu vào học tập hoặc làm việc để tránh bị sex ám ảnh hoài
    5/ Khi quan hệ gần xt thì hãy ngưng lại 1 tí rồi lại tiếp tục.

Làm đúng những chuyện đó trong vòng 1 năm bạn sẽ thấy có sự thay đổi. Vì bạn đã bị ảnh hưởng lâu dài nên cần 1 thời gian dài để khắc phục. Nên nhớ thực hiện càng ko nghiêm túc thì nó càng lâu hết đấy.

Chúc may mắn.