Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 31 đến 43 của 43
Like Tree58Likes

Chủ đề: Nha khoa JW Hàn Quốc chất lượng bọc răng sứ thẩm mỹ thế nào?

hoangthuong79's Avatar
    hoangthuong79 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi toantinh Xem bài viết
    bây giờ công nghệ làm răng đúng phải công nhận càng ngày càng tiến tiến E thấy hầu như những nhược điểm của răng đều có thể khắc phục được tối đa rồi.
    Cũng vì tiên tiến quá nên lựa chọn một công nghệ bọc răng thui mà e đang lựa tới lựa lui chưa được đó bác Phải lên đây để nhờ các bác tư vấn cho. Chứ không càng tự tìm hiểu thì lại càng mông lung.
    Có biết bao con đường, mà sao ta vẫn đi con đường ấy!

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi thienthanaotrang222 Xem bài viết
    Độ bền gấp 10 lần thông thường, nhưng quan trọng là có được như răng thật không mới là quan trọng nhé!
    Chứ làm răng xong mà ăn chẳng dám ăn thì đúng là quá tội
    E có thể chắc chắn một điều là không thể bằng được như răng thật Nhưng mà bác yên tâm không đến mức phải ăn chẳng dám ăn như bác nói đâu.
    hoangthuong79 likes this.

xucxac's Avatar
    xucxac Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Theo ý kiến của cá nhân e, nếu như răng của bác chỉ bị hở kẽ và xỉn màu, còn đâu không gặp vấn đề gì khác, vẫn sử dụng được bình thường thì chẳng tội gì phải bọc răng sứ hết.

Viem thap khop's Avatar
    Viem thap khop Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Không những công nghệ bọc răng sứ Porcelain nano 5S là công nghệ độc quyền của nha khoa JW Hàn Quốc này, mà có một ưu điểm nữa đó là họ có máy chế tác tạo răng sứ siêu mỏng. Do vậy nhìn răng sứ của họ đẹp và trắng sáng tự nhiên hơn so với những răng sứ khác.

hoangthuong79's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Viem thap khop Xem bài viết
    Không những công nghệ bọc răng sứ Porcelain nano 5S là công nghệ độc quyền của nha khoa JW Hàn Quốc này, mà có một ưu điểm nữa đó là họ có máy chế tác tạo răng sứ siêu mỏng. Do vậy nhìn răng sứ của họ đẹp và trắng sáng tự nhiên hơn so với những răng sứ khác.
    Bác đã bọc răng sứ ở đây chưa ạ? Bác nếu làm rùi thì có thể chia sẻ giúp e hình ảnh bác trước và sau khi làm răng được không? Chỉ cần gửi hình ảnh vô inbox cũng được ha, để e tham khảo thui ạ!

thamhoa's Avatar
    thamhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Nếu như cứ để như vậy thì có sao không nhỉ?
    Chứ e thấy cấy implant họ cắm vô lợi cứ thấy sao sao ấy.
    Liệu có được chắc chắn như răng thật không ta?
    Không đau không chảy máu nên bác cứ yên tâm với công nghệ cấy implant này đi nhé! Bác cứ hàn rùi bong thì chỉ có dùng pp cắm implant vô lợi thì mới khắc phục được chứ! Mà bác cấy implant đem lại cho bác:
    - Phục hồi lại các chức năng của răng: ăn nhai, thẩm mỹ...
    - Không ảnh hưởng các răng bên cạnh, không tiêu xương hàm
    - Không kênh cộm, lỏng lẻo gây giắt thức ăn
    - Không lo mắc các bệnh lý về răng
    - Không lo bị rơi, bền chắc trọn đời, không phải thay mới như hàm tháo lắp
    - Đẹp tự nhiên & bền hơn răng thật
    - Sử dụng trọn đời
    E chia sẻ hết nước hết cái rùi đó, còn đâu quyết định là ở bác nha.

matnuoc22 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hình như là răng cũng liên quan đến những vấn đề tướng số gì nữa đúng không bác? E thấy cái bà chị em cứ bảo là từ sau khi làm lại răng bà ấy kinh doanh thuận lợi hẳn luôn.

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuong79 Xem bài viết
    Bọc được hơn 1 tháng rùi bây giờ răng của bác đã ăn uống được như bình thường chưa? E còn đang lăn tăn hổng bít nên bọc răng sứ cả hàm hay là chỉ bọc riêng răng cửa thui đây Vì răng hàm e nghĩ là mọi người cũng đâu có nhìn tới đâu, quan trọng nhất là cái mặt tiền thui mà, bác nhỉ?
    bọc 1 tháng trời rùi mà bác còn hỏi e là ăn uống được như bình thường là sao ta? E đâu có phải kiêng khen gì nhiều đâu, chỉ mất có mấy ngày đầu thui mà. Nếu làm thì làm luôn cả hàm đi bác, nếu như răng cửa xấu, còn răng hàm đẹp, không bị xỉn màu thì mới lựa chọn bọc răng sứ nguyên răng cửa còn được. Đây răng bác hở kẽ rùi xỉn màu thì cứ bọc cả hàm cho đẹp nhé!
    Mà bọc toàn hàm ở JW Hàn Quốc đang có chương trình ưu đãi đó, nếu có làm thì tranh thủ làm luôn đi nha.

KunYeu01's Avatar
    KunYeu01 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi huongboket Xem bài viết
    E thấy bạn e nó bọc răng sứ này, họ mài cho cái răng thật của nó còn nhỏ xíu, xong rồi mới bọc sứ mà Như vậy chẳng tác động đến răng còn gì, không đau mới là lạ đấy.
    Như cái công nghệ bọc răng sứ của JW Hàn Quốc mà bác chủ top đang quan tâm đây, đâu có phải mài răng đâu ạ! Họ không hề tác động đến răng thật của mình. Nhờ đó mà khắc phục được hoàn toàn những nhược điểm của công nghệ bọc răng sứ cũ như: viêm lợi, viêm tủy, gây hôi miệng, chảy máu chân răng....

khoelatre's Avatar
    khoelatre Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Sau một thời gian châm cứu đã quyết định được việc làm răng sứ tại địa chỉ nào chưa bác? Nếu chốt được và làm răng trong thời gian trong thời gian sớm nhất thì bác nhớ chia sẻ thông tin chi tiết cho cả nhà nhé!

Connhangheo09's Avatar
    Connhangheo09 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuong79 Xem bài viết
    Thôi chắc e chụp hình rùi gửi vô luôn coi họ tư vấn thế nào? Vì nhìn hình ảnh răng của mình tư vấn cũng được kĩ hơn mà. Chứ còn gọi điện sợ là e miêu tả không có được chính xác. Mà nếu như làm răng ở đây thì có cần phải đặt lịch trước không bác?
    Bác cứ đặt lịch trước cho chắc chắn nhé! Để bên họ chủ động theo lịch của mình cho tiện. À có mới thấy có video về công nghệ bọc sứ porcelain nano 5S chia sẻ cho bác tham khảo thêm nha:

hoangthuong79's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi minigame Xem bài viết
    bọc 1 tháng trời rùi mà bác còn hỏi e là ăn uống được như bình thường là sao ta? E đâu có phải kiêng khen gì nhiều đâu, chỉ mất có mấy ngày đầu thui mà. Nếu làm thì làm luôn cả hàm đi bác, nếu như răng cửa xấu, còn răng hàm đẹp, không bị xỉn màu thì mới lựa chọn bọc răng sứ nguyên răng cửa còn được. Đây răng bác hở kẽ rùi xỉn màu thì cứ bọc cả hàm cho đẹp nhé!
    Mà bọc toàn hàm ở JW Hàn Quốc đang có chương trình ưu đãi đó, nếu có làm thì tranh thủ làm luôn đi nha.
    Vậy mà có người nói với em bọc răng sứ này phải kiêng khen kĩ lắm Từ ăn uống rồi phải kiêng những thức ăn gì. Nếu có làm thì e cũng làm trước tết nguyên đán bác ạ! Để có một cái tết rực rỡ chứ Để e gửi hình ảnh răng của em cho JW Hàn Quốc, coi họ tư vấn như thế nào. Nếu được e sẽ đến đây để được thăm khám và tư vấn trực tiếp.

bacsichuyennghiep's Avatar
    bacsichuyennghiep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nếu như bên nha khoa thẩm mỹ này họ có cam kết về chất lượng thì mình nghĩ bạn có thể tin tưởng được nhé!
    Vì e thấy là nếu như dịch vụ của họ tốt, đảm bảo thì họ sẽ không bao giờ lăn tăn về vấn đề này đâu ạ!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-01-2013, 02:47 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 01:19 PM