Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 43
Like Tree58Likes

Chủ đề: Nha khoa JW Hàn Quốc chất lượng bọc răng sứ thẩm mỹ thế nào?

Connhangheo09's Avatar
    Connhangheo09 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuong79 Xem bài viết
    Không biết là những thông tin ở trên website về công nghệ bọc răng sứ mới của JW Hàn quốc này họ chia sẻ có chính xác như vậy không bác? Có động chạm gì nhiều vô răng cũ của mình không ta?
    Răng cũ chỉ có cái nào cần thiết thì họ mới tác động vào chút xíu thôi bác ha! Còn mặc nhiên thì là không?
    Nha khoa JW Hàn Quốc họ chia sẻ như thế nào thì họ làm đúng như vậy luôn đó. Bác mà làm thì vô fanpage của họ:
    https://web.facebook.com/NhaKhoaJWHanQuoc/
    Gửi hình ảnh vào tin nhắn, xong họ tư vấn trước cho mà tham khảo ha.
    hoangthuong79 likes this.

HiepSiAoDen's Avatar
    HiepSiAoDen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bác đầu tư ác thế? Bọc răng sứ hết toàn hàm cơ ạ?
    E đây có mấy cái răng mọc 9630 cũng muốn niềng răng quá mà còn chưa có điều kiện đây.
    Hatlua89 and hoangthuong79 like this.

hoangthuong79's Avatar
    hoangthuong79 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Connhangheo09 Xem bài viết
    Răng cũ chỉ có cái nào cần thiết thì họ mới tác động vào chút xíu thôi bác ha! Còn mặc nhiên thì là không?
    Nha khoa JW Hàn Quốc họ chia sẻ như thế nào thì họ làm đúng như vậy luôn đó. Bác mà làm thì vô fanpage của họ:
    https://web.facebook.com/NhaKhoaJWHanQuoc/
    Gửi hình ảnh vào tin nhắn, xong họ tư vấn trước cho mà tham khảo ha.
    Mình cứ chụp răng mình, rồi gửi vô tin nhắn là được tư vấn hả bác? Không biết liệu mình làm họ có bảo hành chất lượng gì cho mình không nhỉ? Nha khoa JW Hàn Quốc này công nghệ độc quyền, nên tham khảo kinh nghiệm của mọi người cũng khó nha.
    Connhangheo09 likes this.
    Có biết bao con đường, mà sao ta vẫn đi con đường ấy!

thamhoa's Avatar
    thamhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Bác hình như là có rất nhiều kinh nghiệm về răng ha Nếu được thì cho e hỏi nhờ 1 chút, răng e bị sâu, đã mất gần như là hết răng rùi. E có hàn mà không hiệu quả, được 1 thời gian là bong. Có cách nào có thể cải thiện được không ạ?
    Răng e không được tốt, nên cứ phải thường xuyên tìm hiểu về nha khoa, nên cũng có đôi chút kinh nghiệm bác ạ! Hàn răng không cho hiệu quả lâu dài đâu, chỉ có tác dụng trong 1 thời gian thôi và rất dễ bong.
    Nếu như răng sâu mà mất gần hết răng rồi, bác muốn khắc phục triệt để thì có thể lựa chọn cấy implant nhé! Thay thế chiếc răng sâu của bác không khác gì răng thật luôn. Mà còn giải quyết luôn những vấn đề nhức đầu mà răng bác bị sâu hay gặp phải.
    tamthat and hoangthuong79 like this.

motminh's Avatar
    motminh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nếu bác có hỏi về kinh nghiệm niềng răng thì e có thể chia sẻ cho bác, (vì e cũng niềng răng ở nha khoa JW này rùi). Chứ còn bọc răng sứ thì e cũng chịu thôi

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi thamhoa Xem bài viết
    Răng e không được tốt, nên cứ phải thường xuyên tìm hiểu về nha khoa, nên cũng có đôi chút kinh nghiệm bác ạ! Hàn răng không cho hiệu quả lâu dài đâu, chỉ có tác dụng trong 1 thời gian thôi và rất dễ bong.
    Nếu như răng sâu mà mất gần hết răng rồi, bác muốn khắc phục triệt để thì có thể lựa chọn cấy implant nhé! Thay thế chiếc răng sâu của bác không khác gì răng thật luôn. Mà còn giải quyết luôn những vấn đề nhức đầu mà răng bác bị sâu hay gặp phải.
    Nếu như cứ để như vậy thì có sao không nhỉ?
    Chứ e thấy cấy implant họ cắm vô lợi cứ thấy sao sao ấy.
    Liệu có được chắc chắn như răng thật không ta?
    thamhoa and hoangthuong79 like this.
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

KunYeu01's Avatar
    KunYeu01 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi huongboket Xem bài viết
    Chẳng biết các bác bọc răng sứ đẹp thế nào chứ e sợ đau lắm! Vì bình thường có một cái răng sâu thui mà đã nhức đến buốt đầu rùi. Còn động chạm đến răng nữa thì e cũng chịu luôn.
    Bác so sánh chẳng liên quan gì thế ạ? Răng sâu là răng sâu, nó còn ăn vô tủy răng nên bác mới nhức đầu buốt óc Chứ bọc răng sứ thì họ có đụng chạm gì đến tủy răng của bác đâu mà bảo so sánh Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đi đã nhé!
    hoangthuong79 and huongboket like this.

huongboket's Avatar
    huongboket Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi KunYeu01 Xem bài viết
    Bác so sánh chẳng liên quan gì thế ạ? Răng sâu là răng sâu, nó còn ăn vô tủy răng nên bác mới nhức đầu buốt óc Chứ bọc răng sứ thì họ có đụng chạm gì đến tủy răng của bác đâu mà bảo so sánh Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đi đã nhé!
    E thấy bạn e nó bọc răng sứ này, họ mài cho cái răng thật của nó còn nhỏ xíu, xong rồi mới bọc sứ mà Như vậy chẳng tác động đến răng còn gì, không đau mới là lạ đấy.
    KunYeu01 and hoangthuong79 like this.

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bác đang hỏi đến công nghệ bọc răng sứ thẩm mỹ Porcelain nano 5S của nha khoa JW Hàn Quốc này đúng không?
    Thẩm Mỹ Răng Sứ - Công Nghệ Porcelain Nano 5S
    Nếu mà xác định bọc răng sứ thì lựa chọn bọc răng bằng công nghệ này không phải lăn tăn nha. E đây là chuột bạch cho bác nè, e bọc được hơn 1 tháng rồi đó.

hoangthuong79's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi minigame Xem bài viết
    Bác đang hỏi đến công nghệ bọc răng sứ thẩm mỹ Porcelain nano 5S của nha khoa JW Hàn Quốc này đúng không?
    Thẩm Mỹ Răng Sứ - Công Nghệ Porcelain Nano 5S
    Nếu mà xác định bọc răng sứ thì lựa chọn bọc răng bằng công nghệ này không phải lăn tăn nha. E đây là chuột bạch cho bác nè, e bọc được hơn 1 tháng rồi đó.
    Bọc được hơn 1 tháng rùi bây giờ răng của bác đã ăn uống được như bình thường chưa? E còn đang lăn tăn hổng bít nên bọc răng sứ cả hàm hay là chỉ bọc riêng răng cửa thui đây Vì răng hàm e nghĩ là mọi người cũng đâu có nhìn tới đâu, quan trọng nhất là cái mặt tiền thui mà, bác nhỉ?
    minigame likes this.

Hatlua89's Avatar
    Hatlua89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi HiepSiAoDen Xem bài viết
    Bác đầu tư ác thế? Bọc răng sứ hết toàn hàm cơ ạ?
    E đây có mấy cái răng mọc 9630 cũng muốn niềng răng quá mà còn chưa có điều kiện đây.
    Không có điều kiện thì làm trả góp luôn bác? Một khi đã máu thì không phải hỏi bố cháu là ai.
    Bây giờ có nhiều địa chỉ nha khoa họ có dịch vụ trả góp này lắm! E thấy cũng khá là hay!

hoasimt's Avatar
    hoasimt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bác nào thông thái thì thông não hộ e vụ này với ạ?
    Nhược điểm của công nghệ bọc răng sứ trước đây là gì?
    E cũng đang tìm hiểu về bọc răng sứ, nhưng chưa biết công nghệ thế nào mới là công nghệ mới.

Connhangheo09's Avatar
    Connhangheo09 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuong79 Xem bài viết
    Mình cứ chụp răng mình, rồi gửi vô tin nhắn là được tư vấn hả bác? Không biết liệu mình làm họ có bảo hành chất lượng gì cho mình không nhỉ? Nha khoa JW Hàn Quốc này công nghệ độc quyền, nên tham khảo kinh nghiệm của mọi người cũng khó nha.
    Bạn cứ chụp hình để nhìn thấy rõ hình ảnh răng của mình nhất, rùi gửi tin nhắn vô fanpage của nha khoa JW này là được ha. Sứ của họ là sứ chính hãng nên họ bảo hành kết quả cho mình luôn. Một là bác gửi hình ảnh như vậy hoặc nếu không thì bác gọi điện tới số này 1900 0027 – 09. 6869.2222 họ cũng sẽ tư vấn chi tiết cho mình nha.

toantinh's Avatar
    toantinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bây giờ công nghệ làm răng đúng phải công nhận càng ngày càng tiến tiến E thấy hầu như những nhược điểm của răng đều có thể khắc phục được tối đa rồi.

hoangthuong79's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Connhangheo09 Xem bài viết
    Bạn cứ chụp hình để nhìn thấy rõ hình ảnh răng của mình nhất, rùi gửi tin nhắn vô fanpage của nha khoa JW này là được ha. Sứ của họ là sứ chính hãng nên họ bảo hành kết quả cho mình luôn. Một là bác gửi hình ảnh như vậy hoặc nếu không thì bác gọi điện tới số này 1900 0027 – 09. 6869.2222 họ cũng sẽ tư vấn chi tiết cho mình nha.
    Thôi chắc e chụp hình rùi gửi vô luôn coi họ tư vấn thế nào? Vì nhìn hình ảnh răng của mình tư vấn cũng được kĩ hơn mà. Chứ còn gọi điện sợ là e miêu tả không có được chính xác. Mà nếu như làm răng ở đây thì có cần phải đặt lịch trước không bác?
    Connhangheo09 likes this.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-01-2013, 02:47 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 01:19 PM