Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: xin hỏi bác sĩ ?

tuananh13 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định xin hỏi bác sĩ ?

không hiểu sao hôm qua và hôm nay khi em ngồi xem máy vi tính thì bị hơi đau chỗ gần sát dương vật ( chỗ lông mọc sát dương vật )- đau theo đường thẳng ( trên đường thẳng từ rốn đến bộ phận sinh dục ) nhưng khi nằm ngủ dậy hoặc nằm 1 lát thì ko sao nữa nhưng ngồi lại thì đau âm ỉ - đi đứng thì cũng ko sao .

xin hỏi bác sĩ em bị gì vậy ? và cách khắc phục
    Lần sửa cuối bởi tuananh13, ngày 16-11-2013 lúc 11:58 AM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tuananh13 Xem bài viết
    không hiểu sao hôm qua và hôm nay khi em ngồi xem máy vi tính thì bị hơi đau chỗ gần sát dương vật ( chỗ lông mọc sát dương vật )- đau theo đường thẳng ( trên đường thẳng từ rốn đến bộ phận sinh dục ) nhưng khi nằm ngủ dậy hoặc nằm 1 lát thì ko sao nữa nhưng ngồi lại thì đau âm ỉ - đi đứng thì cũng ko sao .

xin hỏi bác sĩ em bị gì vậy ? và cách khắc phục
    Triệu chứng mơ hồ như vậy thì tôi cũng chưa thể đưa ra chẩn đoán chính xác được. Bạn theo dõi thêm xem tình trạng này có thường xuyên không nhé !

tuananh13 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Triệu chứng mơ hồ như vậy thì tôi cũng chưa thể đưa ra chẩn đoán chính xác được. Bạn theo dõi thêm xem tình trạng này có thường xuyên không nhé !
    bây giờ chỗ đó ko đau nữa nhưng khi ngồi hay nằm nghiêng thì bên bẹn chân phải ( chỗ đường thẳng từ 2 chân qua dương vật ) cảm thấy ê buốt - còn thỉnh thoảng đi bộ thì phần mông bên phải - phần ngồi tỳ của mông sau chân lại hơi đau nó kéo xuống 1 ít của phần sau chân phải .
    vậy rốt cuộc là bị làm sao ạ ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tuananh13 Xem bài viết
    bây giờ chỗ đó ko đau nữa nhưng khi ngồi hay nằm nghiêng thì bên bẹn chân phải ( chỗ đường thẳng từ 2 chân qua dương vật ) cảm thấy ê buốt - còn thỉnh thoảng đi bộ thì phần mông bên phải - phần ngồi tỳ của mông sau chân lại hơi đau nó kéo xuống 1 ít của phần sau chân phải .
    vậy rốt cuộc là bị làm sao ạ ?
    Các triệu chứng của bạn chỉ thỉnh thoảng xảy ra nên rất khó xác định vì những trường hợp này có thể do tư thế sinh hoạt tạo nên thoáng qua mà thôi !