Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Viem dai trang

tbinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Viem dai trang

năm 2008 tôi thấy đau bụng dưới rất khó khăn trong việc tiêu hóa. Tôi đã đi khám tại khoa tiêu hóa bệnh viện Bạch Mai và được chẩn đoán viêm đại tràng co thắt, bác sĩ cho tôi dùng thuốc kháng sinh kết hợp với men tiêu hóa sau thời gian 6 tháng thì dừng, không dùng nữa nhưng sau 3 tháng bệnh của tôi lại tái phát gây cho tôi rất nhiều khó khăn trong sinh hoạt, xin hỏi có phương cách nào điều trị triệt để hay không vì tôi rất lo lắng để kéo dài sẽ biến chứng thành ung thư đại tràng. rất mong nhận được sự giúp đỡ, xin chân thành cảm ơn!

ductran Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định chua viem dai trang

Tôi đang sống ở Hà Nội, và cũng có hoàn cảnh bệnh lý như bạn, chia sẻ với bạn bệnh đại tràng của chúng ta. Bạn nên biết viêm đại tràng là một loại bệnh do quá trình ăn uống nghèo chất xơ, ăn nhiều chất cay nóng gây ra. Tôi đã được một giáo sư đầu ngành về tiêu hóa giới thiệu một loại thực phẩm chức năng của mỹ hiện có bán tại thị trường Hà Nội sau đó tôi đã tìm mua tại 378 Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, và dùng thấy hiệu quả, ngay sau ngày sử dụng đầu tiên thì chứng táo bón đã được loại trừ tiêu hóa ổn định dần và không đau nữa, tôi đã dùng 6 tháng và sau đó đi kiểm tra thấy kết quả đại tràng ổn định và kể cả lượng mỡ máu cũng ổn định vì trước đây mỡ máu trong tôi hơi cao, bạn có thể tìm mua và dùng thử sản phẩm này, đó là sản phẩm Lutria trợ đại tràng (Lutria Colon Cleanse Support).
    Đây là hình ảnh sản phẩm bạn nên để ý để tránh mua nhầm:

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn đạ được nội soi đại tràng chưa ? Hiện tại triệu chứng bệnh của bạn như thế nào ? Mong bạn cung cấp cho tôi những thông tin cần thiết trên.