Kết quả 1 đến 3 của 3
    kiva123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Uống nước bị buồn nôn Chỉ uống được nước lọc

Chào các bạn , ngoài nước lọc ra thì mình uống nước gì cũng bị buồn nôn (trà đào , cafe sữa , cacao , coca cola), có khi nhịn nôn nhiều quá chịu không nổi nên nôn , ăn mình cũng bị buồn nôn , cho mình hỏi là mình có nên đi khám không , tại mình bị bệnh tâm thần phân liệt , không biết phải do bệnh này không , hồi đó ăn cũng buồn nôn tí xíu nhưng không ảnh hưởng , giờ buồn nôn dữ quá , đến ho cũng buồn nôn . Mà giờ uống nước lọc cũng nhợn muốn nôn ra
    Lần sửa cuối bởi kiva123, ngày 14-05-2016 lúc 06:48 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi kiva123 Xem bài viết
    Chào các bạn , ngoài nước lọc ra thì mình uống nước gì cũng bị buồn nôn (trà đào , cafe sữa , cacao , coca cola), có khi nhịn nôn nhiều quá chịu không nổi nên nôn , ăn mình cũng bị buồn nôn , cho mình hỏi là mình có nên đi khám không , tại mình bị bệnh tâm thần phân liệt , không biết phải do bệnh này không , hồi đó ăn cũng buồn nôn tí xíu nhưng không ảnh hưởng , giờ buồn nôn dữ quá , đến ho cũng buồn nôn . Mà giờ uống nước lọc cũng nhợn muốn nôn ra
    Đúng là do bệnh của bạn nên khiến bạn bị nôn. Đây là bệnh do tâm lý theo tôi nghĩ là vậy !

howokt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

HOWO SINOTRUK 9 tấn 6x2. Contact 090 296 5555 - Mr Thắng; 098 232 6989 - Mr .Hùng, $Link$

HOWO SINOTRUK đuợc thị trường Việt Nam rất ưa chuộng với sản phẩm đa dạng về chủng loại. Dưới dây Auto Khang thịnh xin giới thiệu tới quí khách hàng sản phẩm Xe tải Howo 3 chân :

Công thức bánh xe

6x2

Model xe

ZZ1167M4611W

Model động cơ

WD615.62

Công suất(Hp/kw/rpm)

266(196)/2200

Kiểu động cơ

4 Kỳ 6 xi lanh thẳng hàng, turbo tăng áp, làm mát bằng nước, dung tích xi lanh 9726 cm3

Tiêu chuẩn khí xả

Euro II