Kết quả 1 đến 5 của 5
    dat321 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định uống nhầm thuốc có bị viêm đạii tràng , dạ dày

chào các bác sĩ . việc là thế này, tháng 6 /2010 em có bị bệnh :ho, cảm thế là mẹ em đi mua thuốc tây về cho em uống .Khi uống xong thì em cảm thấy mắc mửa kinh khủng , khi mửa xong thì em bị đau bụng trái âm ỉ cả đêm ngủ không được(em nghe tren mạng nói đau bụng dười bên trái la đại tràng) sáng dậy thì tự nhiên hết luôn . không ói mửa không đau gì cả nhưng còn ho va cảm , cơ thể bình thừong.sau 1 tháng tự nhiên em lại có vấn đề về dạ dày , em đi khám nội soi thì người ta phê la viêm dạ dạy xung huyết âm tính(-) Hp vậy mà đến nay vẫn chưa khỏi hơn 1 năm rồi thì em lại bị thêm cái bệnh đại tràng đau bụng dưới bên trái .
    vậy cho em hỏi có khi nào em uống thuốc tây cái đêm đó rồi bị bệnh dạ dày và đại tràng luôn không (em không nhớ cái toa thuốc đó nên em ghi lên đây cho các bác xi coi được)

mong các bác sĩ trả lời giùm em vơi

baolong123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

ban oi cho minh hoi la ban dang tri o dau vay? va ban co thay doi bac si lan nao chua? neu co la may lan rui ha ban? minh ko phai bac si minh chi trao doi thui. cam on

dat321 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình ở quãng ngãi lận bạn ahf, mình chữa cũng nhiều rồi mà chưa khỏi .Hiện tại mình đang uống thuốc nam . Bổ sung thêm nghệ và mật ong . Mình nghe nói nứoc ép bắp cải có thề chữa được bệnh dạ dày khi bị ung thư nữa đấy, nên mình đang uống . còn đại tràng mình không biết nước ép bắp cải có tốt cho nó không nữa. Bạn hỏi mấy anh chị thử xem, rồi nói lại với mình nha

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Theo mình thì không phải do thuốc đâu.Vì khi bạn nói là uống vào thì mắc ói vậy thì ói ra hết rồi làm gì còn tác dụng nữa.Hai là không thể vì uống 1 lần mà lại bị đau bao tử được nó phải có thời gian.Do đó có thể là bạn bị trước rồi mà bạn không biết.

baolong123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

vay tu truoc den gio ban da tri o dau rui va doi may nguoi bac si zay? hien gio ban con nhung tri chung gi vay?