Kết quả 1 đến 7 của 7
Like Tree1Likes
  • 1 Post By ngoctuls1992

Chủ đề: muốn tăng cân

ruby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mặc định muốn tăng cân

Kính thưa bác sĩ! em năm nay 23t cao 1m50 nặng 34kg em vẫn ăn uống bình thường mà ko tăng cân hiện tại em đang bị đau bao tử em muốn hỏi bác sĩ có phải em bị sút cân là do bệnh này hay ko em muốn hỏi bác sĩ về chế độ dinh dưỡng để tăng cân trở lại !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Chào bạn.

Để tăng cân thì bổ sung qua ăn uống là cách tăng cân nhanh nhất, bạn nên ăn đủ bữa, đúng giờ, ăn đa dạng thực phẩm, nếu đã ăn được rồi mà vẫn không tăng cân bạn có thể uống thêm sữa bột nguyên kem, uống ngày 2-3 cốc nên để một cốc uống vào tối, bạn uống liên tục 2-3 tuần có thể tăng cân.

ngoctuls1992 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em chao chi. chi dung lo lang wa. chi gai em truoc kia moi chi duoc 42kg sau mot thoi gian tim hieu em duoc biet co 1 loai nuocuong dinh duong cua cong ty lo hoi co cong dung rat tot trong qua trinh tang can em da khuyen chi em dung va hieu qua rat nhanh chi a. chi trong vong 1 thang ma chi gai em da tang len toi 50kg.chi hay thu dung dy nhe. nhung hien tai chi dang mac benh dau da day nua thy chi hay hoi them y kien cua duoc sy. neu co the chi hay goi dien cho em theo so dien thoai 0982276716. em se giup chi noi ro hon ve san pham va cong dung cua no. dam bao voi chi la no rat hieu qua. no ko phai la thuoc ma la 1 loai nuoc uong dinh duong duoc chiet xuat tu cay lo hoi va 1 so thao duoc thien nhien.ko co chat hoa hoc. chi yen tam nhe.
    shiawase1905 likes this.

Damsan87 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Hệ thống hấp thu không hiệu quả mà ăn nhiều càng mệt thêm! quan trọng là tìm ra bệnh và chữa trị!

Damsan87 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn bị đại tràng!

duonggianghia84 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuls1992 Xem bài viết
    em chao chi. chi dung lo lang wa. chi gai em truoc kia moi chi duoc 42kg sau mot thoi gian tim hieu em duoc biet co 1 loai nuocuong dinh duong cua cong ty lo hoi co cong dung rat tot trong qua trinh tang can em da khuyen chi em dung va hieu qua rat nhanh chi a. chi trong vong 1 thang ma chi gai em da tang len toi 50kg.chi hay thu dung dy nhe. nhung hien tai chi dang mac benh dau da day nua thy chi hay hoi them y kien cua duoc sy. neu co the chi hay goi dien cho em theo so dien thoai 0982276716. em se giup chi noi ro hon ve san pham va cong dung cua no. dam bao voi chi la no rat hieu qua. no ko phai la thuoc ma la 1 loai nuoc uong dinh duong duoc chiet xuat tu cay lo hoi va 1 so thao duoc thien nhien.ko co chat hoa hoc. chi yen tam nhe.
    lai co nguoi ban hang da cap roi!

shiawase1905 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Vậy loại nước đó như thế nào bạn, uống lên cân nhanh có tác hại gì k?