Kết quả 1 đến 3 của 3
    Mạc Ngọc Hưng Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Mong đc các bác chỉ giúp.

Đầu tiên e xin gởi lời chào tới tất cả anh chị em trong diễn đàn. E có bị một hiện tượng lạ trong ng mong đc các bác giúp đỡ và tư vấn cho em với ạ.
    Tình hình là em rất hay bị trớ, nhất là khi e dùng đồ ngọt (nước ngọt) bất cứ loại gì có nhiều đường. sau khi dùng là em cứ có cảm giác khó chịu ở cổ tiếp theo là hiện tượng ẹo, trớ có nhiều lần em bị nôn ra cả thứa ăn. hiện tượng trớ, nôn ẹo hay gặp nhất là khi em đói mà dùng đò ngọt. Không biết e bị bệnh gì và cách điều trị ra sao? mong bác nào biết thì mách bảo cho em với. E xin cám ơn

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Mạc Ngọc Hưng Xem bài viết
    Đầu tiên e xin gởi lời chào tới tất cả anh chị em trong diễn đàn. E có bị một hiện tượng lạ trong ng mong đc các bác giúp đỡ và tư vấn cho em với ạ.
    Tình hình là em rất hay bị trớ, nhất là khi e dùng đồ ngọt (nước ngọt) bất cứ loại gì có nhiều đường. sau khi dùng là em cứ có cảm giác khó chịu ở cổ tiếp theo là hiện tượng ẹo, trớ có nhiều lần em bị nôn ra cả thứa ăn. hiện tượng trớ, nôn ẹo hay gặp nhất là khi em đói mà dùng đò ngọt. Không biết e bị bệnh gì và cách điều trị ra sao? mong bác nào biết thì mách bảo cho em với. E xin cám ơn
    Có thể bạn bị trào ngược dạ dày thực quản đấy bạn. Bạn đi khám nội tiêu hóa để bs khám lại và cho bạn dùng thuốc phù hợp nhé !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trường hợp của bạn thì tốt nhất là nên nội soi dạ dày tá tràng xem thế nào nha!

Các Chủ đề tương tự

1. clip lam mong, nail doc, nail xinh, mong dep
    Bởi ngoc.87 trong diễn đàn Video Làm Đẹp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 07:36 PM
  2. Ghép xương và liền xương di lệch! Mong bác sĩ giúp đỡ
    Bởi bubu2003 trong diễn đàn Chấn Thương Chỉnh Hình
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 08:59 PM
  3. mong được tư vấn
    Bởi tinhsaumuonnga trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 0