Kết quả 1 đến 5 của 5
    nguoichanthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định không kiềm chế được

xin bác sĩ cho ý kiến với ah, dạo gần đây mỗi lần em ốm hoặc mệt mỏi thì rất khó kiềm chế bụng dạ của mình, đang ngồi bình thường, xì hơi 1 cái là nó tự động ra theo luôn. nếu 1 lần thì không nói nhưng h cứ ốm hay mệt là em bị tình trạng này. xin hỏi bác sĩ đây là dấu hiệu của bệnh j vậy, có phải rối loạn tiêu hóa ko.

angrybird Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn có thể cho biết rõ hơn chế độ sinh hoạt ăn uống của bạn dạo này như thế nào không. Nếu bạn ăn uống thất thường hoặc chế độ làm việc nghỉ ngơi không tốt thì rất dễ ảnh hưởng đến hệ tiêu hóa của bạn đó.

chienthan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Chắc chắn ruột già của bạn có vấn đề rồi đó, bạn nên đi khám bệnh để cho chắc chắn nghen. Có thể phải tiến hành nội soi đó bạn.

nguoichanthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

các bác nói em mới để ý, em vừa mới bắt đầu đi làm, bệnh thường bị lúc em vừa đi công tác xa một thời gian về, nhưng mà trong quá trình công tác thì em ko thấy mệt mỏi hay ốm đau j cả, nhưng cứ về đến nhà tầm 1,2 ngày là bắt đầu nó phát ra.

cssuckhoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn ở đâu . Mình có biết 1 bác. bác ý là nhà khoa học tiến sĩ bác sĩ. bác ý có thể giúp được bạn đấy. Nếu bạn thật sự quan tâm bạn hãy gọi điện cho mình . Mình sẽ giúp bạn . Mình tên là SƠn ở HÀ NỘI SDT 0936 333 811