Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Giúp em !

lonelove11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Giúp em !

Bệnh viêm dạ dày ( thực quản không đều hay sao đó em không nhớ) em đi bệnh viện tỉnh khánh hoà khám và cho uống thuốc nhưg không thấy đỡ sau gần 2 tháng ( bác sĩ nói nhẹ và mau khỏi ) em tránh ăn và uống như yêu cầu của bác sĩ , nhưng không bớt.
    _ Và em đi bác sĩ tư có tiếng ở Nha Trang và sau đó khám lại từ đầu ( có nội soi và không co vi khuẩn HP ) bác sĩ nói bệnh viện không cho liều thuốc giải quyết dứt điểm , đáng lẽ ra đã khỏi sau 2 tháng bệnh này sau đó cho thuốc và nói uống thuốc sau 2 tháng sẽ khỏi .
    _ Sau khi em uống thuốc và cảm thấy thuốc của bác sĩ tư rất tốt , sau 2 thang em uống bia cỡ chừng 5 chai bia sau 2 cái đám cưới và 1 sinh nhật.Em cảm thấy nhiều khi đau bụng và nóng ran vùng bụng.
    _ Em sút 4kg vì bệnh này.từ 56kg --> xuống 52.Bác sĩ cho em hỏi có nên đi Sài Gòn khám lại nữa không ? và cho em liều lượng ăn để có thể tăng cân vì em ốm T_T

TinY Guest

Nếu thuốc của bs tư uông tốt thì sao bạn ko tái khám ở bs tư? và quan trọng là mình nghĩ do bia đã làm bệnh của bạn tái phát đấy!