Kết quả 1 đến 4 của 4
    kookinrice Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em bị nghẹn cổ họng...

Chào bác sĩ, khoảng 1 tuần trở lại đây em bị chứng nghẹn cổ họng và ợ hơi rất khó chịu... Khoảng chừng 5,3 phút em lại bị ợ.. Em an uống bình thường , ko đau ốm gì cả.. Chỉ có việc cổ họng cảm thấy bị nghẹn và ợ liên tục làm em rất khó chịu.. Mong bác sĩ giải đáp thăc mắc. Em xin cảm ơn nhiều ạ !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi kookinrice Xem bài viết
    Chào bác sĩ, khoảng 1 tuần trở lại đây em bị chứng nghẹn cổ họng và ợ hơi rất khó chịu... Khoảng chừng 5,3 phút em lại bị ợ.. Em an uống bình thường , ko đau ốm gì cả.. Chỉ có việc cổ họng cảm thấy bị nghẹn và ợ liên tục làm em rất khó chịu.. Mong bác sĩ giải đáp thăc mắc. Em xin cảm ơn nhiều ạ !
    Tình trạng của bạn có khả năng là trào ngược dạ dày thực quản đấy. Bạn thử đi khám xem sao nhé !

nino24com123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

logo cho dien thoai : noi ma ban co the download hinh anh, ung dung, game di dong, vedio danh cho tat ca cac dong dien thoai di dong.

lethuy7414 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

dấu hiệu của bạn có thể do trào ngược dạ dày, như mình trc kia bị bệnh này có dùng cái thuốc Tỳ Bách thảo uống thấy khá công hiệu. Bạn tìm mua dùng thử xem sao