Kết quả 1 đến 3 của 3
    endlesslove9 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em bị khó tiêu và xì hơi liên tục ạ

Xin chào bác sỹ và mọi người trên diễn đàn. Em năm nay 23 tuổi, chế độ ăn uống của e hơi thất thường sáng, tối ăn quán, chưa ăn cơm cty. Em thường xuyên bị đi ngoài phân hơi nát. Có màu vàng nâu, mùi thối khẳn, e thường xuyên bị xì hơi có mùi thối hơi chua khoảng 20 lần/ngày luôn ạ. Lắm lúc k kìm đc ngượng chín mặt. E đã đi khám 1 lần bsy bảo e bị rối loạn tiêu hóa kê thuốc uống mà vẫn k khỏi. E bị như vậy từ sau khi uống thuốc sổ giun cách đây 2 năm từ đó đến giờ em liên tục bị như vậy. Xin hỏi bác sỹ e bị bệnh gì ạ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi endlesslove9 Xem bài viết
    Xin chào bác sỹ và mọi người trên diễn đàn. Em năm nay 23 tuổi, chế độ ăn uống của e hơi thất thường sáng, tối ăn quán, chưa ăn cơm cty. Em thường xuyên bị đi ngoài phân hơi nát. Có màu vàng nâu, mùi thối khẳn, e thường xuyên bị xì hơi có mùi thối hơi chua khoảng 20 lần/ngày luôn ạ. Lắm lúc k kìm đc ngượng chín mặt. E đã đi khám 1 lần bsy bảo e bị rối loạn tiêu hóa kê thuốc uống mà vẫn k khỏi. E bị như vậy từ sau khi uống thuốc sổ giun cách đây 2 năm từ đó đến giờ em liên tục bị như vậy. Xin hỏi bác sỹ e bị bệnh gì ạ.
    Vấn đề không phải do thuốc sổ giun đâu bạn ạ. Bạn đã được uống thuốc gì ? Tôi cũng nghĩ bạn bị rối loạn tiêu hóa mà thôi !

lethuy7414 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

có thể bạn gặp phải các vấn đề về tiêu hóa, tốt nhất bạn nên đến gặp bác sĩ để biết chính xác nguyên nhân gây nên các triệu chứng này và tìm giải pháp điều trị