Kết quả 1 đến 5 của 5
    tuananh13 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Đau bụng, đau lòng bàn chân Xem thêm: http://www.webtretho.com/forum/f92/dau-bung-dau-long-ban-chan

hôm nay em bị đau tức ở vùng gần lỗ rốn phía bên trái , ngoài ra còn bị nhức ở giữa lòng bàn chân phải

xin hỏi bác sĩ em bị gì vậy ? và cách khắc phục !!! Em cảm ơn

Mặc định đau bụng và đau lòng bàn chân

hôm nay em bị đau tức ở vùng gần lỗ rốn phía bên trái , ngoài ra còn bị nhức ở giữa lòng bàn chân phải

xin hỏi bác sĩ em bị gì vậy ? nguyên nhân và cách khắc phục !!!

Em cảm ơn

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tuananh13 Xem bài viết

xin hỏi bác sĩ em bị gì vậy ? và cách khắc phục !!! Em cảm ơn
    2 vấn đề này có vẻ không liên quan đến nhau. Bạn là nam hay nữ, bị đau bụng lâu chưa ? Đau khi nào, có liên quan đến ăn uống không ? Còn nhức ở lòng bàn chân nhiều nhất khi ở tư thế nào ?

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    2 vấn đề này có vẻ không liên quan đến nhau. Bạn là nam hay nữ, bị đau bụng lâu chưa ? Đau khi nào, có liên quan đến ăn uống không ? Còn nhức ở lòng bàn chân nhiều nhất khi ở tư thế nào ?
    em là nam - em vừa mới đau nhức hôm qua - lúc đang ngồi xem vi tính thì nhức dưới chân 1 tý khoảng 30s - 3 phút ( ở buổi chiều và buổi tối ) - sau đó xuông coi tivi thì đau nhức 1 lúc ở bụng khi ngồi còn đứng thì ko sao - còn lúc ngủ thì khó chịu ở bụng 1 tý rồi thì ko sao.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tuananh13 Xem bài viết
    em là nam - em vừa mới đau nhức hôm qua - lúc đang ngồi xem vi tính thì nhức dưới chân 1 tý khoảng 30s - 3 phút ( ở buổi chiều và buổi tối ) - sau đó xuông coi tivi thì đau nhức 1 lúc ở bụng khi ngồi còn đứng thì ko sao - còn lúc ngủ thì khó chịu ở bụng 1 tý rồi thì ko sao.
    Như vậy tất cả chỉ là thoáng qua. Với các triệu chứng mơ hồ như vậy thì khó lý giải được nguyên nhân. Bạn theo dõi thêm diễn tiến thế nào nhé. Hiện tại thì không xử trí gì !

Các Chủ đề tương tự

1. Fosmicin-2g - Meiji Seika Kaisha Ltd.
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Thuốc Kháng Khuẩn
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-08-2013, 10:35 PM