Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Đau bên hông phải

Goonglover Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Đau bên hông phải

Xin chào bác sĩ,

Em mổ ruột thừa năm 2006 đã được gần 7 năm. Nhưng mấy ngày gần đây em bị đau bên hông phải, triệu chứng giống như hồi em đau ruột thừa, không đến nổi quá đau mà chỉ đau rêm rêm. Sau khi mổ ruột thừa, trong suốt thời gian mấy năm khi mắc cầu mà em không kịp đi (vì dụ: đang chạy xe đi không kịp..), vùng hông dưới rất đau, có cảm giác rất lạnh từ đầu đến chân, như sắp xỉu nhưng em ỷ y vẫn chưa đi khám. Vậy những triệu chứng trên là như thế nào hả bác sĩ?

Em xin cảm ơn trước

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Như thế thì trước tiên bạn cần đi khám để kiểm tra lại, bạn đang ở đâu, năm 2006 mổ ruột thừa ở BV nào?

Goonglover Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em hiện đang sông và làm việc ở Sài Gòn. Em mổ ruột thừa ở bv Thánh Tâm tại Hố Nai, Biên Hòa. Vì em làm việc từ sáng đến chiều nên chưa có thời gian rảnh đi khám bệnh. Em muốn biết dấu hiệu như vậy có nghiêm trọng không? Vì em mổ cũng đã lâu rồi nên em muốn hỏi có bệnh nào liên quan đến hiện tượng này không?

phmnh533 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

:x like
    Cảm ơn diễn đàn

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Goonglover Xem bài viết
    Em hiện đang sông và làm việc ở Sài Gòn. Em mổ ruột thừa ở bv Thánh Tâm tại Hố Nai, Biên Hòa. Vì em làm việc từ sáng đến chiều nên chưa có thời gian rảnh đi khám bệnh. Em muốn biết dấu hiệu như vậy có nghiêm trọng không? Vì em mổ cũng đã lâu rồi nên em muốn hỏi có bệnh nào liên quan đến hiện tượng này không?
    Nếu đã mổ thì chắc là không phải viêm ruột thừa rồi, nhiều khi chỉ là rối loạn tiêu hóa do ăn uống thất thường, khi nào đau hơn thì nên đi khám nha bạn!