Em có đọc một bài phỏng vấn của Giáo Sư về các dấu hiệu của cơ thể bị nhiểm độc, em xin copy lại để mọi người tham khảo
"1. Quá mẫn cảm hoặc không chịu nổi một số thức ăn nào đó.
2. Miệng hôi hoặc hơi thở ra có mùi khó chịu.
3. Táo bón, đi ngoài, đại tiện ngồi rất lâu, bụng sôi, đau quặn.
4. Bụng chướng, đầy.
5. Đau đầu không rõ nguyên nhân.
6. Toàn thân đau mỏi mỗi khi chuyển từ nơi này đến nơi khác.
7. Không chịu nổi những thức ăn giàu chất béo.
8. Sức khỏe suy giảm, mệt mỏi vô cớ.
9. Đau mỏi từ thắt lưng trở xuống.
10. Sức đề kháng sút kém.
11. Giấc ngủ kéo dài.
12. Đau các vùng gan và mật.
13. Phụ nữ đau mỏi trước khi hành kinh, đau vú, viêm nhiễm đường tiết niệu, âm đạo.
14. Da nổi mẩn, mọc mụn, ngứa ngáy vô cùng khó chịu ".

Em thì em bị táo bón nhiều năm nay rồi, đúng là phải ai bị như em mới hiểu cảm giác khó chịu như thế nào, lúc nào cũng đầy bụng, nhất là bụng dưới, bụng lúc nào cũng căng cứng, cơ thể lúc nào cũng cảm thấy mệt mỏi, ngủ dậy thì người mệt như bị đánh vậy. Em nghĩ đấy là do hậu quả của táo bón quá lâu ngày, Em đi khám bệnh ở bệnh viện Tràng An, bác sĩ bảo Em là do bị táo bón quá lâu ngày, cơ thể bị tích quá nhiều độc tốc, và cần điều chỉnh chế độ ăn uống " lành mạnh hơn". Em cũng được tư vấn dùng bộ sản phẩm tẩy độc bằng thảo dược Total Body Clinz của Mỹ, và định kỳ 4 - 6 tháng tẩy độc một lần, Em thì em mới dùng một bọ thôi, được 1 tháng rồi, em thấy cũng đỡ hẳn thật. Hết táo bón em cũng thấy người dễ chịu hơn hẳn, bụng dạ nhẹ nhõm hơn, bản than thấy sảng khoái hơn. Cả nhà cho em hỏi, ai đã dùng Total Body Clinz lâu năm rồi chia sẻ kinh nghiệm cùng em với.