Kết quả 1 đến 5 của 5
    vẹo ngố Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Cầu cứu bác sĩ Gấp

Dạ thư bác sĩ hiện tại cháu bị viêm dạ dày và cháu có 1 số câu hỏi mong bác sĩ bớt chút thời gian giúp đỡ cháu
    - Dạ thư BS. Vi khuẩn HP có chữa được không -và có gây hôi miệng không. hiện tại diễn biến bệnh của cháu là viêm hang vì trợt phù nề .dịch mật trào ngược
    Cháu thường xuyên buồn nôn, đầy bung và trung tiện rất nhiều .cháu rất hoang mang và tự ti với cuộc sống .Vì cơ thể cháu quá nhiều bệnh. Mong bác sĩ cứu cháu
    -Khoảng 4 tháng nay nòng bàn tay bàn chân và nách của cháu ra mồ hôi rất nhiều là do đâu vậy bác sĩ. có chữa được không vậy bác sĩ . cháu rất lo lắng về tình trjang sức khỏe của cháu hiện nay
    Hiện tại cháu đang uống mật ong nhãn pha nghệ vàng vào lúc ngủ dậy. điều này có cải thiện gì với sức khỏe của cháu không ạ

hoanglam789456 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ban oi . Minh cung bi viem da day. Co the ket Ban voi nhau duoc ko. Co the pm qua hop thu rieng duoc khong. Rat mong lam quen.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi vẹo ngố Xem bài viết
    Dạ thư bác sĩ hiện tại cháu bị viêm dạ dày và cháu có 1 số câu hỏi mong bác sĩ bớt chút thời gian giúp đỡ cháu
    - Dạ thư BS. Vi khuẩn HP có chữa được không -và có gây hôi miệng không. hiện tại diễn biến bệnh của cháu là viêm hang vì trợt phù nề .dịch mật trào ngược
    Cháu thường xuyên buồn nôn, đầy bung và trung tiện rất nhiều .cháu rất hoang mang và tự ti với cuộc sống .Vì cơ thể cháu quá nhiều bệnh. Mong bác sĩ cứu cháu
    -Khoảng 4 tháng nay nòng bàn tay bàn chân và nách của cháu ra mồ hôi rất nhiều là do đâu vậy bác sĩ. có chữa được không vậy bác sĩ . cháu rất lo lắng về tình trjang sức khỏe của cháu hiện nay
    Hiện tại cháu đang uống mật ong nhãn pha nghệ vàng vào lúc ngủ dậy. điều này có cải thiện gì với sức khỏe của cháu không ạ
    Viêm dạ dày do HP có thể điều trị được bạn ạ. BẠn đã dùng thuốc như thế nào rồi ? Còn việc tăng tiết mồ hôi có thể do hoạt động giao cảm của bạn hơi nhiều. Nếu nó ảnh hưởng đến sinh hoạt hàng ngày của bạn thì có thể đến bv để điều trị !

vẹo ngố Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

dạ thư bác sĩ, hoạt động giao cảm hơi nhiều là sao ạ. em không hiểu lắm. em đã đến bệnh viện và được bác sĩ chuyển sang phòng y học cổ truyền trâm cứu nhưng cháu k đồng ý với cách chữa này. giờ cháu phải làm sao vậy bác sĩ. và viêm dạ dày có gây trung tiện nhiều ko bác sĩ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi vẹo ngố Xem bài viết
    dạ thư bác sĩ, hoạt động giao cảm hơi nhiều là sao ạ. em không hiểu lắm. em đã đến bệnh viện và được bác sĩ chuyển sang phòng y học cổ truyền trâm cứu nhưng cháu k đồng ý với cách chữa này. giờ cháu phải làm sao vậy bác sĩ. và viêm dạ dày có gây trung tiện nhiều ko bác sĩ
    Hoạt động giao cảm của cơ thể khi tăng thì sẽ gây tăng tiết nhiều mồ hôi, tim nhanh...Viêm dạ dày thường chủ yếu gây đau, ợ hơi, khó chịu vùng thượng vị, chán ăn...hơn là bị trung tiện nhiều bạn ạ. Có thể đó không phải là nguyên nhân.