Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Bị đi ngoài

Valucia Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bị đi ngoài

Thời gian gần đây, em có hay gặp tình trạng đi ngoài. Em xin nói rõ như sau. E thường chỉ hay bị vào buổi sáng sau khi thức dậy, thường kèm theo cảm giác đau quặn bụng 1 chút. Khi đi thì phân mềm và nát, không hẳn là lỏng hoàn toàn nhưng sau khi đi xong, 1 lúc xong lại phải đi nữa nhưng lúc này thì chỉ ra một ít và phân ra nhầy nhớt. Trường hợp của em có bị coi là tiêu chảy không vì e thường chỉ đi vào buổi sáng chứ ko phải bị liên tục. Mong bác sĩ xem giúp em với ạ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Valucia Xem bài viết
    Thời gian gần đây, em có hay gặp tình trạng đi ngoài. Em xin nói rõ như sau. E thường chỉ hay bị vào buổi sáng sau khi thức dậy, thường kèm theo cảm giác đau quặn bụng 1 chút. Khi đi thì phân mềm và nát, không hẳn là lỏng hoàn toàn nhưng sau khi đi xong, 1 lúc xong lại phải đi nữa nhưng lúc này thì chỉ ra một ít và phân ra nhầy nhớt. Trường hợp của em có bị coi là tiêu chảy không vì e thường chỉ đi vào buổi sáng chứ ko phải bị liên tục. Mong bác sĩ xem giúp em với ạ.
    Tiêu chảy là khi tiêu hơn 3 lần trong 1 ngày. Tình trạng của bạn có thể không phải là tiêu chảy mà là tình trạng đại tràng co thắt. Nếu không có gì khó chịu hơn thì cũng chưa cần thiết phải điều trị !

lalamame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thiết bị vệ sinh viglacera chinh hang, uy tin tai Thiết bị vệ sinh Cotto

lalamame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Công tác làm sạch Bồn cầu LInax ở Đông Âu

Làm sạch ko hợp lau chùi buộc phải tại bên trong một số hộ gia đình, chỗ làm việc xảy ra, hoặc phía trong một GĐ kết nối cùng với nó một lối kèm theo . Phía trong trường hợp người lao động di chuyển từ phòng nóng làm ngay việc, giai đoạn chuyển đổi cũng phải được đun nóng. Phòng tắm Sen vòi LInax cho nhân viên nên phải được sắp đặt ở khoảng xa vào 75 m từ chốn tiến hành việc. Những hiện tượng ngoại lệ là những thợ thực hiện việc luôn trong mở tới khoảng cách từ phòng vệ sinh Thiết bị vệ sinh LInax sẽ có bao gồm tối ưu là 125 mét từ công việc xa nhất. Nhà tắm nên làm được đặt ở mỗi tầng of gia đình, sẽ tại staff. Những hiện tượng ngoại lệ là trên tầng, hoạt động ít hơn mười thợ đến nối tiếp đó họ buộc phải đc trao khả năng để dùng nhà vệ sinh Bàn cầu LInax vào tầng kế tiếp. Lối vào phòng tắm Sen vòi inax nên được di chuyển trực tiếp ra một số phương tiện đa phương tiện nói chung (ví dụ. Tính từ hành lang) và nên làm có bao gồm phòng riêng biệt ổn định nhiệt đc phương tiện bể. Cửa phòng vào phòng vệ sinh Bồn cầu LInax phải được tài trợ tự động. Nhà tắm , nhà tắm dành cho người lao động nên phải được đốt nóng, thắp sáng cùng thông gió phù hợp cùng với một số tiêu đúng đắn công nghệ , tạo dựng và Ba Lan. Phương hướng cao of vài căn phòng này cần đc giữa 2,5 mét hoặc nhỏ nhất. 2,2 mét, nếu họ trong lúc ở tại phía trong tầng trệt, tầng hầm hoặc gác mái. Vài bức tường cần phải được che phủ ít nhất lên trên lại hai m được làm từ mịn, nienasiąkliwymi có khả năng chống chịu độ ẩm ướt. Vài cấu tạo từ tốt nhất là ngói hay gạch lát. Trong tình trạng of một số nhân viên tiến hành việc phía trong không khí thoải mái hoặc thực hiện vài việc làm ở tại vài nơi ko được món đồ cùng với một vài cài đặt xếp nước cùng nước thải sẽ được sử dụng đoạn văn có bao gồm bể tự hoại niêm phong.

Nhà vệ sinh Linh kiện vệ sinh LInax tại vì nơi làm ngay việc

Có bao gồm bao nhiêu phòng vệ sinh nên được tại vì địa điểm làm ngay việc?

Hiển nhiên món đồ lau chùi buộc phải đc thích ứng với nhu cầu cá nhân của phụ nữ và nam giới.ộ gia đìnhngôi nhànhà nối với nó 01 lối đi cùng . Phía trong tình huống người lao động di chuyển từ căn phòng nóng tiến hành việc, giai đoạn di chuyển cũng nên phải đc đốt nóng. Phòng vệ sinh cho thợ buộc phải đc sắp đặt ở khoảng cách trên mức bảy mươi lăm mét từ chốn làm ngay việc. Vài hiện tượng ngoại lệ là các đội ngũ làm việc liên tiếp trong mở tới khoảng xa từ phòng vệ sinh có khả năng có tối ưu là 125 m từ công việc xa nhất. Nhà vệ sinh nên phải đc sắp đặt tại mỗi một tầng of căn nhà, có khả năng ở tại nhân viên. Một số tình trạng ngoại lệ là tầng trên, khởi động ít hơn mười thợ đến tiếp theo đó họ cần phải được trao cơ hội với mục đích sử dụng nhà vệ sinh vào trên tầng tiếp theo. Lối vào phòng vệ sinh nên được di chuyển trực tiếp đến vài thiết bị đa phương tiện nhìn chung (chẳng hạn như. Từ hành lang) và nên phải có gồm căn phòng phân biệt ổn định nhiệt đc thiết bị bể. Cánh cửa vào phòng vệ sinh buộc phải đc được tài trợ tự động. Phòng tắm cùng phòng tắm dành đem người lao động cần được đun nóng, thắp sáng và thoáng gió hợp lý với các tiêu đúng đắn CN , xây dựng cùng Ba Lan. Chiều cao of các căn này cần phải đc giữa 2,5 m hay tối thiểu. 2,2 m, nếu như họ khi đang tại trong tầng trệt, tầng trệt hay gác mái. Một vài bức tường nên đc bao phủ ít nhất ở trên đến 2 mét cấu tạo từ mịn, nienasiąkliwymi có khả năng chịu độ ẩm ướt. Những có chất liệu chính tốt nhất là gạch ngói hoặc gạch. Trong tình huống của một vài staff làm việc bên trong ko khí thoải mái hay làm một vài việc làm ở tại các chỗ ko được phương tiện cùng với vài trang bị thêm xếp nc cùng nc thải có khả năng đc dùng đoạn văn có bao gồm bể tự hoại niêm phong.

Phòng vệ sinh tại phạm vi làm việc

Có bao gồm bao nhiêu phòng vệ sinh bắt buộc đc vì phạm vi làm việc?

Tất nhiên trang bị vệ sinh cần đc thích ứng với ý muốn cá nhân của phụ nữ cùng phái mạnh.

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi Valucia Xem bài viết
    bạn có thể giữ lại mẫu phân nhầy nhớt để đem ra cơ sở xét nghiệm phân xem có ký sinh trùng , vi trùng hay nấm gì ko ạ? biểu hiện của bạn nói nếu bị hoài thì cũng nên tìm hiểu rõ vấn đề . Khi có kết quả bạn vui lòng post lên để các bác sĩ khác cho thêm ý kiến xem sao!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-12-2012, 10:24 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-10-2012, 07:54 PM
  3. Ngành ngoại khoa Việt Nam: Dùng nội lực “chữa bệnh” sính ngoại
    Bởi BsGiaDinh trong diễn đàn Ngoại Tổng Quát
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-07-2011, 05:36 PM
  4. Các thuốc dùng ngoài da: Bôi bên ngoài, hại bên trong?
    Bởi toitutin_2010 trong diễn đàn Bác Sĩ Gia Đình
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-06-2011, 07:24 PM