Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 50
Like Tree1Likes

Chủ đề: Bệnh viêm phù nề xung huyết hang vị dạ dày

muitenbanb1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bệnh viêm phù nề xung huyết hang vị dạ dày

Các bạn ơi,mình đi khám được chuẩn đoán là viêm phù nề xung huyết hang vị dạ dày.Tình trạng bệnh của mình là:Đau âm ỉ phía bên trái trên rốn,ăn xong thi ợ hơi,sau đó nặng bụng,không tiêu.Mấy tháng nay mình chẳng ăn được nhiều,chỉ ăn được 1 bát,vì ăn quá là khó tiêu và rất khó chịu.Thật sự mình rất khổ tâm,mình đã đi khám ở nhiều bv lớn ở HN,như bạch mai,việt đức,nhưng đơn thuốc dù đắt tiền mà chẳng đỡ dù chỉ 1 ít.Mình lo lắng quá
    Mình muốn hỏi các bạn có kinh nghiệm về bệnh này,có gây ăn không tiêu và đau âm ỉ xuất ngày không.Vì mình thấy có nhiều ng mắc bệnh này mà họ vẫn ăn uống bình thường,chỉ đau thôi.Mong được sự chia sẻ từ các bạn.

hoingo35 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hic mình cũng bị giống y như của bạn vậy uống tùm lum thuốc mà cũng chẵng bớt chút nào ăn uống không được gì hết càng ngày càng ốm chán có ai giúp tụi mình với xin cảm ơn ngàn lần chán quá

Ban cung bi nhu minh ak, ban co an dc ko, ban da di xet nhiem mau amilaza, gan, mat chua. Minh lam day du roj ma ko hieu benh an ko tieu la do dau. Minh gay lam, gio chj con 52kg, cao 1m73. Ban gai nhin thay vay cung chja tay. Hjx

mình chỉ đi nọi soi thôi và được chuẩn đoán y như bạn mua thuốc về uống mà cũng chẳng bớt tí nào mỗi lần ăn vào là nó đầy bụng khó tiêu, để đói là nó đau nhất là mới sáng ngủ dậy mình đau lắm mình cao 1m69 mà co 47kg thôi nè kiểu này pồ mình nó cũng bỏ quá...

chú Tùng ơi, cháu đọc blog chú thấy viết rất hay phải chi chú ở nhatrang là cháu tới khám rồi, cháu đi nhiều bác sỉ uống nhiều thuốc rồi mà nó vẫn vậy thấy còn nặng hơn nữa,hiên h cháu đang uông thuốc kia được 1 tuần rồi mà cũng chẵng ăn thua gì cháu muốn ngưng uống theo đơn thuốc của chú. Uống như vậy nó có ảnh hưởng gì không chú???????

baolong123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

minh thi bi cac trieu chung kham ban minh chi mun oi' voi lai cham tieu thui. nhung minh bi nhiu benh nen minh nan lam. chua thay ai bi nhu minh bun lam

cac ban tri bao lau rui

tungbsdy123 Đang Ngoại tuyến Banned

Gửi hoingo35 !
    Nếu cháu đọc Blog và hiểu được cơ chế bệnh rồi thì cứ làm theo Phác đồ này. Chắc chắn khỏi. Nha Trang có chợ Đầm, đường Quang Trung rất đẹp, chú đã từng đến NT. Khoảng 10 năm trước có 1 SV Đại học Thủy sản NTchữa không được, chú đã chữa lại cho họ. Thân

Hoingo, cau thu dieu tri theo phac do chu Tung huong dan xem sao, minh dang uong do so thuoc nam. Neu co tin hieu do, cau pm minh nhe, len day hoac mail cho minh cung dc."muitenbanb@gmail.com"

cac ban dieu tri baolau rui vay

Gui baolong:Minh bi tu hoi nam ngoai,tinh den gio la 8 thang roi,khong he do chut nao,vay ban an uong the nao,co o hoi khong,co dau bung khong,ket qua kham ra sao

zậy ban uong lau hon minh rui minh moi uong 2 thang mấy à. hien gio thi co bot chút . minh an uong binh thuong. chỉ có muốn là quậy mình thui cứ muốn ói hoai khó chiu lắm. lúc này thi hoi dau chút ít vao buốic tối sao khi ăn khuya. thi minh bi viem da day cung bi nhu ban. minh ko co virut. do minh uống thuoc viêm xuơng khớp nhìu quá với lai uong chung voi thuoc hau mon nua nen bị. dung ra la minh bot nhiu lam rui nhưng tu nhien tuan truoc bi soi than nen uong thuoc giam đau nó lam minh bi mún ói lại, ban bi 1 benh la đỡ rui. chua thấy ai như minh tum lum het. chan lắm. bác sĩ bảo là uong 1 tháng nua thi khỏi.

luc minh di kham hau mon co thang kia bao la no uong 6 nam troi moi het do. sau đó no moi bi hau mon.

baby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mình thấy tùy người .có người hết có người không

ban thay qua nguoi chua het rui ha?

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối