Kết quả 1 đến 2 của 2
    bngan_87 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bệnh u xơ gan báng bụng có chữa được?

Chào mọi người!
    Em có thắc mắc muốn hỏi, mong bác sĩ và mọi người giúp đỡ. Ba bạn em bị bệnh xơ gan báng bụng, vừa mới phát hiện bệnh gần đây, hiện bác đó đang trong bệnh viện nhưng đã 3 ngày rồi vẫn chưa có kết luận và lời khuyên nào từ phía bác sĩ, mặc dù đã qua các bước xét nghiệm. Cũng chưa biết bệnh nặng hay nhẹ, em chỉ xin nói tình trạng của bác đó để mọi người biết: sụt cân, sức yếu, ăn ít lại, không nôn mửa, bụng to lên phải hút dịch. Em đã tham khảo rất nhiều bài viết trên mạng nên cũng rút ra được ít lời khuyên,em cũng biết được thuốc nam có thể giúp chữa khỏi bệnh nhưng không biết phải tin vào ai. Mong bác sĩ và mọi người có thể cho em biết em nên làm gì tiếp theo. Vì hai người đó rất quan trọng với em, em không muốn tin ba bạn em sẽ mất đâu. Em cám ơn mọi người rất nhiều.

leduong16 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Hiện thời bạn với bạn bạn cứ bình tĩnh nhận kết quả từ phía bệnh viện. Giữ tâm lý vui vẻ, và truyền tam lý vui vẻ sang ba. Tư tưởng thoải mái. Đặc biệt cần ăn uống để không bị sụt cân và có sức khỏe chiến đấu. Nói như nhà mình, mẹ mình lao lực rất nhiều, nên bị đuối sức và không thích ăn uống gì cả, gia đình mình có sử dụng bài dịnh dưỡng ngũ cốc và thực phẩm bổ sung. Vì họ không thèm ăn nên bắt buộc phải bổ sung qua con đường nhanh nhất, hơn nữa bài dinh dưỡng này cung cấp đủ 46 loại dưỡng chất cần thiết cho mỗi người mỗi ngày. Thực sự vì sức khỏe thân yêu, phòng bệnh vẫn tốt hơn là chữa đúng không nào. Nếu bạn luôn đọc truyện ddoorremon và luôn hy vọng, hãy liên lạc với mình theo sdt: 0943301085(mình tên mai) nhé! Chúc bác, bạn và gia đình mạnh khỏe.