Kết quả 1 đến 5 của 5
    max.kool92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sỹ tư vấn giúp em với ??

Em có cảm giác bị nghẹn ở cổ , nhưng ăn cơm thì không có cảm giác này , kèm theo rêu lưỡi trắng , hay ợ hơi , và luôn có cảm giác mệt mỏi ... Xin hỏi bác sỹ em bị bệnh gì ạ , liệu em có bị Ung thư thực quản không ạ !! cảm ơn bác sỹ !!!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi max.kool92 Xem bài viết
    Em có cảm giác bị nghẹn ở cổ , nhưng ăn cơm thì không có cảm giác này , kèm theo rêu lưỡi trắng , hay ợ hơi , và luôn có cảm giác mệt mỏi ... Xin hỏi bác sỹ em bị bệnh gì ạ , liệu em có bị Ung thư thực quản không ạ !! cảm ơn bác sỹ !!!
    Ăn không có cảm giác nghẹn thì tức là không bị chèn ép gì rồi. Có thể bạn chỉ bị viêm họng thôi. Còn việc ợ hơi, có khi là do viêm dạ dày thực quản đấy. bạn đi khám tiêu hóa xem sao !

lethuy7414 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mình thấy các triệu chứng ợ hơi, nghẹn cổ của bạn giống mình trước đó bị trào ngược dạ dày đấy. bạn thử mua cái Tỳ Bách Thảo về uống xem đỡ hơn không mình dùng cái thuốc này 1 thời gian thấy bệnh bớt nhiều lắm các triệu chứng không còn nữa

motminh's Avatar
    motminh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Cái này tốt nhất có thời gian thì nên đi khám nhé! Chứ ợ hơi thì thường là do dạ dày, còn chèn ép ở ciir thì mình cũng ko rõ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Không biết tình trạng hiện tại của bạn thế nào rồi ?