Kết quả 1 đến 4 của 4
    max.kool92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Ai có kinh nghiệm , trình độ vào giúp em với ...

Bác sỹ làm ơn giúp em với . 2 tháng nay em có cảm giác nghẹn ở cổ họng ( ăn không nghẹn ) chóng mặt, nhức đầu âm ỉ , mệt mỏi .. kèm theo nôn nao trong người , đầy bụng , rêu lưỡi trắng .. em uống 3 đơn thuốc do bệnh viện Thủ Đức và Tai Mũi Họng . vẫn không khỏi ... bác sỹ làm ơn tư vấn cho em . liệu em có thể mắc những bệnh gì .. mức độ nghiêm trọng của nó ra sao .. em cảm ơn bác sỹ !!!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi max.kool92 Xem bài viết
    Bác sỹ làm ơn giúp em với . 2 tháng nay em có cảm giác nghẹn ở cổ họng ( ăn không nghẹn ) chóng mặt, nhức đầu âm ỉ , mệt mỏi .. kèm theo nôn nao trong người , đầy bụng , rêu lưỡi trắng .. em uống 3 đơn thuốc do bệnh viện Thủ Đức và Tai Mũi Họng . vẫn không khỏi ... bác sỹ làm ơn tư vấn cho em . liệu em có thể mắc những bệnh gì .. mức độ nghiêm trọng của nó ra sao .. em cảm ơn bác sỹ !!!
    Bạn nên đi khám tiêu hóa thì đúng hơn. Trước giờ bạn có bao giờ đi đau dạ dày chưa ? Khi ăn no xong có cảm giác nghẹn hơn là khi ăn phải không ? Có kèm nóng rát sau ngực không ?

max.kool92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Bạn nên đi khám tiêu hóa thì đúng hơn. Trước giờ bạn có bao giờ đi đau dạ dày chưa ? Khi ăn no xong có cảm giác nghẹn hơn là khi ăn phải không ? Có kèm nóng rát sau ngực không ?
    Dạ thưa bác sỹ e thỉnh thoảng mới bị đau dạ dày , nhưng không có zữ dội , chỉ âm ỉ 1 lúc là khỏi ..khi ăn no em chỉ có cảm giác đầy bụng và hay ợ hơi thôi ..

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi max.kool92 Xem bài viết
    Dạ thưa bác sỹ e thỉnh thoảng mới bị đau dạ dày , nhưng không có zữ dội , chỉ âm ỉ 1 lúc là khỏi ..khi ăn no em chỉ có cảm giác đầy bụng và hay ợ hơi thôi ..
    Theo tôi thì bạn nên đi khám lại tiêu hóa để xem tình trạng dạ dày thế nào. Chữa đủ thứ mà quên đi cái dạ dày của mình thì tình trạng cũng không cải thiện hơn mấy được đâu !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-01-2013, 06:43 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-12-2012, 10:40 AM
  3. Trao đổi kinh nghiệm về nghiên cứu vật liệu Nano
    Bởi Nammap trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-11-2010, 06:15 PM