Kết quả 1 đến 4 của 4
    muathuhn2015 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Suy thận độ 3 đã phải chạy thận chưa

Bà tôi thời gian gần đây thấy người mệt mỏi, chán ăn, phù nhẹ ở chân, đi khám thì phát hiện bị suy thận giai đoạn 3. Xin hỏi, bà tôi đã phải chạy thận nhân tạo chưa và có thể dùng Ích Thận Vương không?

phuonglthaau's Avatar
    phuonglthaau Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi muathuhn2015 Xem bài viết
    Bà tôi thời gian gần đây thấy người mệt mỏi, chán ăn, phù nhẹ ở chân, đi khám thì phát hiện bị suy thận giai đoạn 3. Xin hỏi, bà tôi đã phải chạy thận nhân tạo chưa và có thể dùng Ích Thận Vương không?
    Chào bạn, tùy thuộc vào chỉ số mức độ lọc cầu thận hoặc nồng độ creatinine huyết mà biết sẽ phải chạy thận nhân tạo hay chưa. THông thường suy thận đến giai đoạn 3b là phải tiến hành chạy thận, và việc chỉ định chạy thận cần có sự tư vấn của bác sĩ. Và bà bạn có thể dùng Ích thận vương để tăng cường chức năng thận và làm giảm nhu cầu chạy thận ở bệnh nhân suy thận mạn.

oanhnguyen1993hn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định suy thận độ 3 đã phải chạy thận chưa?

Chào bạn. Tùy vào tình trạng bệnh và sức khỏe của mỗi người nữa bạn ạ nhưng thường thì suy thận giai đoạn 4 mới phải chạy thận. Bạn nên đưa bà đi khám và tham khảo thêm ý kiến của bác sĩ khi đó bác sĩ sẽ cho bà lời khuyên hợp lý dựa trên kết quả khám được. Còn việc dùng được Ích Thận Vương không thì bà bạn hoàn toàn sử dụng được nhé. Sản phẩm sẽ giúp cải thiện chức năng thận và làm chậm quá trình dẫn đến suy thận. Chúc bà bạn sức khỏe.

muathuhn2015 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi oanhnguyen1993hn Xem bài viết
    Chào bạn. Tùy vào tình trạng bệnh và sức khỏe của mỗi người nữa bạn ạ nhưng thường thì suy thận giai đoạn 4 mới phải chạy thận. Bạn nên đưa bà đi khám và tham khảo thêm ý kiến của bác sĩ khi đó bác sĩ sẽ cho bà lời khuyên hợp lý dựa trên kết quả khám được. Còn việc dùng được Ích Thận Vương không thì bà bạn hoàn toàn sử dụng được nhé. Sản phẩm sẽ giúp cải thiện chức năng thận và làm chậm quá trình dẫn đến suy thận. Chúc bà bạn sức khỏe.
    Sau khi biết đến sản phẩm Ích Thận Vương, gia đình có cho bà sử dụng, tuy chưa kiểm tra lại nhưng tình trạng phù của bà được cải thiện, sức khỏe của bà cũng tốt hơn. Gia đình mình đang tiếp tục cho bà sử dụng và sau đợt 3 tháng sẽ đưa bà đi kiểm tra lại. Việc sức khỏe của bà tiến triển tốt như vậy mọi người trong gia đình cũng an tâm hơn nhiều. Mình muốn biết cụ thể về sản phẩm này cũng như các trường hợp sử dụng sản phẩm có hiệu quả để bà có niềm tin sử dụng điều trị bệnh. Bạn nào có người nhà sử dụng rồi cho mình xin ý kiến nhé!