Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Sỏi thận

thanhtrungauto72 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Red face Sỏi thận

Bác sĩ cho em hỏi.Em năm nay 25 tuổi cao 1.65cm nặng 61kg.Em mới đi siêu âm tại bệnh viên bộ giao thông vận tại và được chẩn đoán là thành thận trái mấp mô không đều có vôi hóa 5mm em thấy mình vẫn bình thường không hề có triệu chứng đau gi.vậy em xin hỏi bác sỹ là em có bị bệnh gì không và vôi hóa 5mm có anh hưởng gì đến sinh hoạt không.Cách chữa bệnh như thế nào

thanhtrungauto72 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hic không ai trả lời em với ah

maigiahai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thanhtrungauto72 Xem bài viết
    Bác sĩ cho em hỏi.Em năm nay 25 tuổi cao 1.65cm nặng 61kg.Em mới đi siêu âm tại bệnh viên bộ giao thông vận tại và được chẩn đoán là thành thận trái mấp mô không đều có vôi hóa 5mm em thấy mình vẫn bình thường không hề có triệu chứng đau gi.vậy em xin hỏi bác sỹ là em có bị bệnh gì không và vôi hóa 5mm có anh hưởng gì đến sinh hoạt không.Cách chữa bệnh như thế nào
    Mình cũng biết có người bác bị bệnh sỏi thận, bác sĩ khám nói sỏi của bác rất nhiều phải phẫu thuật nhiều lần mới hết, bác đã phẫu thuật 2 lần nhưng phẫu thuật xong lại xuất hiện thêm nhiều sỏi khác, bác chỉ chữa trị nhiều nhưng cũng không khỏi, sau đó bác mình được 1 người anh giới thiệu sử dụng 1 loại thảo dược của Pháp, mới đầu bác cũng không tin nhưng nghĩ là hết cách rồi nên sử dụng biết đâu hết. Sau 1 thời gian sử dụng thì bác đi khám lại thì sỏi của bác đã hết hặn, bây giờ bác rất khỏe. Nếu bạn muốn giải quyết bệnh sỏi thận của mình thì mình sẽ giúp bạn liên lạc với anh ấy
    Đây là thông tin liên lạc của mình:
    Gmail: [email protected] sđt: 0938499839
    Nếu giúp đỡ được cho mọi người, đó là niềm vui lớn nhất của mình.

lovechanthanh_2009 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đây là căn bệnh mà y học hiện đại đang bó tay chỉ có thuốc nam mới trị được nó vì loại này không tán,không phẫu thuật được.
    Chị gái em bị bệnh này cách đây 6 năm khi chị đang học năm thứ 3 đại học và phải uống thuốc nam hơn sáu tháng mới hết đấy anh ạ. chỉ khác là chị em bị vôi hóa dày 7mm thôi !
    Anh đừng tin dùng thuốc linh tinh mà tiền mất tật vẫn mang đấy nhé !