Kết quả 1 đến 5 của 5
    luonghoai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định rối loạn nội tiết kinh nguyệt không đều

Cho mình hỏi với kinh nguyệt của mình không đều, thưa kinh khi có kinh thì lại bị rong đi bệnh viện được các bác sĩ kết luận rối loạn nội tiết, đã được bác sĩ kê dùng Duphaston 1 thời gian nhưng không có hiệu quả xin hỏi có phương pháp điều trị nào tốt không?

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn uống được bao lâu ồi, có uống đều như lời đạn bác sĩ không ? Bạn nên đi tái khám lại, bác sĩ sẽ đổi thuốc cho bạn.

tung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em và bạn gái em đã quan hệ bên ngoài trước thời gian cô ấy có kinh từ 3_5 hôm và dương vật của em đã tiết ra một ít chất nhờn bên ngoài. đã 5 ngày nay cô ấy chưa có kinh mặc dù đã đến ngày lại đang trong thời gian thi hoc kỳ căng thẳng. không biết co ấy đã có thai chưa?

sonmylove Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chị nghĩ cách tốt nhất là em bảo bạn gái mình mua que thử thai về thử sẽ chính xác nhất và an toàn nhất.Nhưng theo như lời em kể thì khả năng có thai rất ít.Bạn em trễ kinh có thể do tâm lý lo lắng.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn yên tâm, không có thai đâu bạn, căng thẳng thi cử và lo lắng làm cho kinh nguyệt của ban gái bạn bị rối loạn thôi. Bạn đợi thêm 10 ngày nữa nếu vẫn chưa có kinh thì thử que nha.