Kết quả 1 đến 8 của 8
    hahy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định rat mong cac bac si giup e voi

em dang gap phai 1 van de ma e ko biet nguyen nhan vi sao, e da het kinh nguyet vao ngay 17/09 sau do 5 ngay tuc la ngay 22/09 e lai thay o am dao co mau nhung rat it hien tuong nay da keo dai 5 ngay roi ma bay gio e van chua het mau ,bac si cho e hoi hien tuong cua e co phai la trieu chung cua benh khong,em van khoe manh binh thuong chu ki cua e rat deu dan ,rat mong duoc cac bac si giup e.Em rat cam on

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn bao nhiêu tuổi ? Gần đây bạn có quan hệ tình dục không ?

Trước 1 phụ nữ còn hoạt động tình dục (còn kinh nguyệt) mà ra huyết âm đạo bất thường thì phải loại trừ nguyên nhân có thai. Bạn ra nhà thuốc mua que thử về thử xem có 2 vạch không nha.
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 29-09-2010 lúc 11:51 AM.

em nam nay 24 tuoi ,khoang 1 tuan truoc em co quan he tinh duc voi ban trai nhung co su dung bien phap an toan la bao cao su,em rat lo lang rat mong duoc su giup do ,neu co the dung thuoc dieu tri thi xin cho biet ten thuoc va cho mua thuoc de em biet ,em rat cam on

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Rất có thể bạn bị chấn thương âm đạo, cổ tử cung khi quan hệ. Theo tôi, bạn nên đi khám phòng khám Sản phụ khoa để biết chính xác nguyên nhân là gì rồi hãy dùng thuốc.

rat cam on anh,a co biet dia chi nao kham uy tin ma la bac si nu kham khong anh,e rat ngai kham bac si nam ,neu biet a chi giup em voi em rat cam on

akane89's Avatar
    akane89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em năm nay 21 tuổi và có kinh từ năm lớp 9.Tuy nhiên kinh nguyệt của em ko đều và bây giờ thì không có nữa.Em đã đy khám đông y và uống khá nhiều thuốc nam thì thấy có kinh lại.Tuy nhiên ngừng uống thì tình trạng lại như cũ.Kính mong bác sĩ cho lời khuyên ạ.
    http://doimoi.vn/
    [CENTER][SIZE="5"][COLOR="Blue"][I]Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui, chọn những yêu thương chọn những nụ cười
    [url]http://doimoi.vn[/url][/I][/COLOR][/SIZE][/CENTER]

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn hahy mến, bác sĩ nam hay nữ cũng như nhau thôi, khi khám cho BN các bác sĩ không quan trọng bạn là nam hay nữ, bạn là BN và khám để phát hiệnh ra bệnh của bạn, bạn thân tôi là bác sĩ nam đã khám rất nhiều chị em phụ nữ, không lẽ các chị em phụ nữ tôi khám đều có vấn đề sao ?

Tôi không khuyến khích chuyện nói phòng mạch bác sĩ trên diễn đàn, nên tốt nhất là bạn đến khám tại các BV lớn và bác sĩ nam hay nữ không quan trọng.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Chào bạn akane89, trướctie6n tôi muốn hỏi bạn 1 vài câu:

1. Bạn đã có gia đình chưa ? nếu chưa thì bạn đã quan hệ tình dục chưa ? Gần đây có quan hệ tình dục không ?

2. Bạn uống thuốc nam là thuốc thang sắc uống hay thuốc viên, thuốc tễ ? Có kinh lại là sao ? Có đều không ? Có giống như lần trước khi bạn mất kinh không ?

Tôi không mấy tin tưởng các loại thuốc nam trong vấn đề điều trị kinh nguyệt. Theo tôi, bạn nên đến các bệnh viện lớn trong thành phố, khám và cho xét nghiện rõ ràng. Rất có thể bạn mắc 1 bệnh lí gì đó về nội tiết và nó ảnh hưởng đến kinh nguyệt của bạn.