Kết quả 1 đến 4 của 4
Like Tree1Likes
  • 1 Post By lucky_star

Chủ đề: Ra mồ hôi tay chân !!!

duc_6789 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thumbs down Ra mồ hôi tay chân !!!

Tình Hình là em hay bị ra mồ hôi tay chân , nhất là vào mùa hanh, lạnh , rất khó chịu cho việc cầm nắm và hoạt động..... em có nghe nói là uống thuốc hoặc đi mổ nội soi lồng ngực .... Bác sĩ cho em hỏi là mổ nội soi lồng ngực có ảnh hưởng gì tới tuyến mồ hôi ko, ví dụ như khô ráp quá hay gì gì đó ??? 1 lần mổ như vậy chi phí khoảng bao nhiêu ạ ? Nếu uống thuốc thì uống loại gì ? Em xin cám ơn bs rất nhiều !!!

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi duc_6789 Xem bài viết
    Tình Hình là em hay bị ra mồ hôi tay chân , nhất là vào mùa hanh, lạnh , rất khó chịu cho việc cầm nắm và hoạt động..... em có nghe nói là uống thuốc hoặc đi mổ nội soi lồng ngực .... Bác sĩ cho em hỏi là mổ nội soi lồng ngực có ảnh hưởng gì tới tuyến mồ hôi ko, ví dụ như khô ráp quá hay gì gì đó ??? 1 lần mổ như vậy chi phí khoảng bao nhiêu ạ ? Nếu uống thuốc thì uống loại gì ? Em xin cám ơn bs rất nhiều !!!
    Chào bạn!

Hiện giờ đối với phương pháp mổ để chữa triệu chứng ra mồ hôi tay chân là nhằm để cắt hạch giao cảm. Tuy nhiên khả năng thành công sẽ tùy theo cơ địa của từng người. Về mặt điều trị dùng thuốc thì hiện nay vẫn chưa có một thuốc nào được đánh giá là có hiệu quả trong điều trị. Tốt nhất bạn nên đến bệnh viện Nhân dân Gia định khoa lồng ngực mạch máu để được tư vấn thêm nhé!

Thân mến chào bạn!

duc_6789 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em ở Hà Nội bác ạ

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi duc_6789 Xem bài viết
    Em ở Hà Nội bác ạ
    Vậy thì bạn có thể đến bệnh viện Bạch mai hoặc bất kì một bệnh viện đa khoa nào có khoa ngoại lồng ngực mạch máu cũng được!
    duc_6789 likes this.