Kết quả 1 đến 5 của 5
    bacsidalieu306's Avatar
    bacsidalieu306 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Phòng ngừa sau khi mổ tuyến giáp?

Chào cả nhà, mình năm nay 35 tuổi, vừa mổ tuyến giáp được 2 tháng. Mình vẫn đang sử dụng thuốc giáp trạng theo chỉ định của bác sĩ, Mọi người cho mình hỏi mình phải dùng thuốc này trong bao lâu? Mình nghe trên đài hay nhắc đến sản phẩm cho tuyến giáp là Ích Giáp Vương. Trường hợp của mình dùng sản phẩm này được không và dùng trong bao lâu? Cảm ơn mọi người nhé.

muathuhn2015 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi bacsidalieu306 Xem bài viết
    Chào cả nhà, mình năm nay 35 tuổi, vừa mổ tuyến giáp được 2 tháng. Mình vẫn đang sử dụng thuốc giáp trạng theo chỉ định của bác sĩ, Mọi người cho mình hỏi mình phải dùng thuốc này trong bao lâu? Mình nghe trên đài hay nhắc đến sản phẩm cho tuyến giáp là Ích Giáp Vương. Trường hợp của mình dùng sản phẩm này được không và dùng trong bao lâu? Cảm ơn mọi người nhé.
    Sau phẫu thuật tuyến giáp thường dẫn đến thiếu hụt tuyến giáp, mất cân bằng hoocmon tuyến giáp, chính vì vậy gây rối loạn tuyến giáp và ảnh hưởng đến hoạt động của cơ thể. BS sẽ kê thuốc nộ tiết bổ sung để bù đắp phần thiếu hụt do vậy bạn cần dùng thuốc theo đúng chỉ định về liều lượng và thời gian. Sản phẩm Ích Giáp Vương hỗ trợ điều trị các bệnh lý tuyến giáp như: điều hòa hoocmon tuyến giáp, tăng cường miễn dịch, giảm các triệu chứng của rối loạn tuyến giáp đến sức khỏe do đó tăng cường sức khỏe của người bị bệnh tuyến giáp. Với thành phần tự nhiên an toàn, bạn nên sử dụng Ích Giáp Vương từ 3-6 tháng/ đợt để có hiệu quả cao trong hỗ trợ điều trị bệnh.

Sức khỏe là vàng's Avatar
    Sức khỏe là vàng Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn ơi, bạn phẫu thuật tuyến giáp được bao lâu rồi? Phẫu thuật bán phần hay toàn phần. tùy thuộc vòa mức độ tổn thương, cũng như mức độ thương tổn bệnh, người ta mới đưa ra những nhận định chính xác về liều lượng và thời gian sở dụng. Có người phẫu thuật toàn bộ có thể phải sử dụng thuốc giáp trạng suốt đời, tuy nhiên lợi thế là tỷ lệ tái phát thấp hơn. Trong trường phẫu thuật một phần, tuyến giáp vẫn còn chức năng sản xuất và bài tiết hormon tuyến. Phụ thuộc mức độ bài tiết để điều chình liệu lượng và thời gian sử dụng. Sau phẫu thuật, tuyến giáp bị tổn thương, hoạt động tuyến ít nhiều bị suy giảm. Việc bạn sử dụn kết hợp thêm Sản phẩm Ích Giáp Vươgn, là một biện pháp hợp lý. Đây là dòng sản phẩm có nguồn gốc tự nhiên, chứa thành phần chính hải tảo giúp tăng cường miễn dịch, điều hòa hoạt động tuyến giáp. Bạn có thể sử dung kết hợp các thuốc nội tiết được kê và nên tái khám thường xuyên mỗi 3-6 tháng để có những thay đổi liều thuốc cho phù hợp.

DoiUrlFanpage Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Hiện có anh đang muốn mua Page https://www.facebook.com/microsoftnokialumia với 294 VNĐ

Có em nào phát giá tốt hơn không?

Coi thêm: https://docs.google.com/spreadsheets...epM/edit#gid=0

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi bacsidalieu306 Xem bài viết
    Dùng thuốc bao lâu thì bạn phải đi tái khám để xem xét kết quả rồi mới có hướng tiên lượng mà điều trị thuốc bao lâu bạn ạ. Ích Giáp Vương chỉ dùng để hỗ trợ, không thay thế được thuốc nhé bạn !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-04-2013, 06:46 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-01-2013, 03:47 PM
  3. Trung cấp y điều dưỡng đa khoa thông báo tuyển sinh xét tuyển năm 2013
    Bởi duocsyhanoi trong diễn đàn Y Tá - Điều Dưỡng - Nữ Hộ Sinh
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-12-2012, 10:38 PM