Kết quả 1 đến 6 của 6
    nuongnuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định minh dang rat lo lang va bat an. giup minh voi nhe!!!!!!!!!!

minh nam nay 21 tuoi,nu. minh dang gap mot so van de ve suc khoe mong bac si nao do giup minh tu van voi.
    truoc day,khi minh hoc lop 9 minh phat trien rat binh thuong. khi do,minh cao 1m56 va nang 46 den 47kg. the nhung, cuoi nam lop 12 minh bi dau da day. cong voi viec minh thi rot dai hoc. minh da bi ap luc rat nhieu. tu do,can nang cua minh ngay cang giam. xuong 44 den 45kg. sau do, minh song rat thoai mai,khong lo lang va suy nghi gi ca. dac biet, minh la 1 sinh vien nhung che do an uong cua minh van rat tot. minh an rat nhieu, day du duong chat. nhung can nang cua minh ngay cang giam sut. gio minh chi con 40,41kg. minh rat lo lang. benh da day minh cung da chua khoi va di kham thuong xuyen. them vao nua, minh cam thay suc khoe cua minh rat yeu. chi can lam gi do la minh da kiet suc. cho minh loi khuyen nhe. neu minh di kham thi se kham o dau va o khoa nao? cam on moi nguoi.

cssuckhoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chào bạn ...
    Theo bạn thế nào là khẩu phần ăn tốt.
    Các bữa ăn thông thường hiện nay thiếu rất nhiều chất và thừa độc tố
    Cơ thể của bạn thiếu hụt các vitamin các khoáng chất và các hoạt chất sinh học khác kết hợp với sự căng thẳng của thần kinh dẫn đến suy nhược cơ thể.
    Nếu bạn quan tâm đến sức khỏe của mình . Muốn duy trì sức khỏe của mình . TÔi có thể giúp bạn . Mình có biết 1 cô . Cô ấy hiện đang hợp tác với 1 hãng dược của pháp và cô ấy có 1 loại sản phẩm rất tốt có thể giúp bạn cái thiện được sức khỏe. SDT của tôi đây nếu bạn thật sự quan tâm thì hãy gọi cho tôi. Tôi sẽ giúp bạn 0936 333811 .

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi nuongnuong Xem bài viết
    minh nam nay 21 tuoi,nu. minh dang gap mot so van de ve suc khoe mong bac si nao do giup minh tu van voi.
    truoc day,khi minh hoc lop 9 minh phat trien rat binh thuong. khi do,minh cao 1m56 va nang 46 den 47kg. the nhung, cuoi nam lop 12 minh bi dau da day. cong voi viec minh thi rot dai hoc. minh da bi ap luc rat nhieu. tu do,can nang cua minh ngay cang giam. xuong 44 den 45kg. sau do, minh song rat thoai mai,khong lo lang va suy nghi gi ca. dac biet, minh la 1 sinh vien nhung che do an uong cua minh van rat tot. minh an rat nhieu, day du duong chat. nhung can nang cua minh ngay cang giam sut. gio minh chi con 40,41kg. minh rat lo lang. benh da day minh cung da chua khoi va di kham thuong xuyen. them vao nua, minh cam thay suc khoe cua minh rat yeu. chi can lam gi do la minh da kiet suc. cho minh loi khuyen nhe. neu minh di kham thi se kham o dau va o khoa nao? cam on moi nguoi.
    Chào bạn!

Triệu chứng sụt cân nếu như quá nhiều kèm theo cơ thể ngày càng mệt mỏi, đây là một tình trạng sụt cân bệnh lí. Tuy nhiên nó hoàn toàn không có đặc hiệu cho một bệnh lí nào cả, thông thường nó là những bệnh lí toàn thân và hệ thống tiêu hóa gây ra kém hấp thu. Một số bệnh lí rất thường gặp là bệnh lí cường giáp rất hay gây ra sụt cân, bệnh lí của hệ thống miễn dịch, bệnh lí u tân sinh.... Nhưng nó cũng có thể rất đơn giản là do nguyên nhân tâm lí và chế độ ăn quá kém hoặc nhiễm giun sán.

Như vậy trước tiên bạn cần phải cải thiện lại chế độ ăn sao cho đủ chất dinh dưỡng, ăn nhiều bửa hơn, mỗi bửa không nên ăn quá no, kèm theo bạn nên uống thuốc sổ giun đúng lịch định kì. Nếu như tình trạng sụt cân này mà kèm theo tim nhanh, nổi hồng ban hoặc bất kì triệu chứng nào bất thường ví dụ như ho ra máu, đi cầu ra máu, táo bòn tiêu chảy,... thì bạn cần phải đi khám gấp để truy tầm nhưng bệnh lí thực thể nguy hiểm gây ra sụt cân.

Về triệu chứng này bạn có thể đến khám tại chuyên khoa nội tiêt nếu như không có kèm theo bất kì một triệu chứng nào khác chỉ điểm một tồn thường cơ quan.

Thân mến chào bạn!

software Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn đang bị bệnh về dạ dày mà, có lẽ bạn cần phải truyền dịch bổ sung chất bổ loại đặc biệt hay dùng cho bệnh nhân ung thư. Rất có thể căn bệnh dạ dày đã làm giảm khả năng hấp thu chất nên bạn càng ngày càng ốm đi.

fulltime Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình không thấy bạn đề cập đến việc luyện tập thể thao hay vận động cơ thể, đừng nghĩ rằng khi thực hiện những hành động này cơ thể sẽ yếu đi, việc bạn vận động cơ thể sẽ kích cơ thể bạn hấp thu dưỡng chất tốt hơn, bạn thèm ăn hơn và vì thế có thể bạn sẽ khỏe hơn.

sushi_sushi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đúng rồi đó, khi bạn vận động nhiều bạn sẽ khỏe mạnh hơn, hệ tiêu hóa cũng tốt hơn nữa nên dễ hấp thụ thức ăn ăn vào. Bạn nên đăng ký tập 1 vài môn thể thao nào đó nhé, giữ tinh thần thoải mái vui tươi,hàng ngày cũng có thể uống 1 cốc nước ấm pha mật ong để tráng thành dạ dày, tránh xa những chất kích thích như bia rượu thuốc lá. Rồi bạn sẽ lên cân thôi đừng lo.
    [URL="http://alobacsi.vn/p0c161/benh-thuong-gap.htm"]Cách hay chữa bệnh thường gặp[/URL]